Announcement

Collapse
No announcement yet.

MainBoard Asus A7V8X-X Socket A รองรับ Harddisk ได้เท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MainBoard Asus A7V8X-X Socket A รองรับ Harddisk ได้เท่าไร

ตอนนี้ใช้ MainBorad รุ่นนี้อยู่ ปัจจุบันใช้ี HDD IDE 80 Gb แต่ผมอยากเพิ่ม HDD ไปอีกตัว แต่ยังไม่แน่ใจว่า MainBoard รุ่นนี้รองรับความจุได้เท่าไร มครพอทราบรบกวนทีครับ ขอบคุณครับ

รองรับได้หมดครับ แล้วแต่จะใส่

Comment

เมื่อก่อน ผมใช้บอร์ดตัวนี้ ใส่ 80G เหมือนกันคับ แต่ถ้าเพิ่มแล้วก็ลองอัพเดสไบออสล่าสุดดูอาจจะช่วยได้ครับ อยากเอาชัวร์ยกไปร้านเลยครับ

Comment

ผมว่าได้หมดนะ

Comment

Working...
        X