Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านที่ พันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านที่ พันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน ทีครับ

มีร้านไหนที่ดี ๆ บ้างครับ แนะนำชื่อร้านหน่อย ครับ

อยากได้แบบของเยอะ ๆ ครับ แบบการ์ดจอ , M/B มีให้เลือกหลายรุ่น

ขอบคุณครับ

ร้าน Spec! ชั้น4 ร้านใหญ่ของเยอะดี

Comment

จะบอกว่าไม่แนะนำครับ
      ยอมไปประตูน้ำดีกว่าครับ

ที่นี่ ของมีให้เลือกน้อย ราคาบางตัวแพงกว่า ประตูน้ำ เยอะเลย
      แล้วที่นี่ยังไม่เห็นช่าง เก่งๆ เลยซักคนครับ

ที่รู้เพราะว่า มันอยู่ปากซอยบ้านผมเลย
      อีกอย่าง ถ้างงๆ ไป แมร่งฟันหัวแตกเลยครับ

Comment

Working...
      X