Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus EEE เปิดไม่ติด ไฟ wireless ค้าง ไฟpower ไม่ติดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus EEE เปิดไม่ติด ไฟ wireless ค้าง ไฟpower ไม่ติดคับ

asus EEE เปิดไม่ติด ไฟ wireless ค้าง ไฟpower ไม่ติดคับ อาการนี้เกิดจากอะไรครับมีใครพอทราบบ้างครับ ขอบคุณคับ

ลองถอดแบต ออกก่อนนะครับ แล้วเปิดเครื่องโดยที่ไม่ใช้ แบตครับ

ถ้าไม่ได้รบกวน

ส่ง ศูนย์ ด่วนครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
      ลองถอดแบต ออกก่อนนะครับ แล้วเปิดเครื่องโดยที่ไม่ใช้ แบตครับ

ถ้าไม่ได้รบกวน

ส่ง ศูนย์ ด่วนครับ
      ขอบคุณมากครับ เมื่อกี้ลองกดรีเซตไม่หายเลยถอดแบดออกก่อนเข้ามาดูกระทู้ ตอนนี้เปิดเครื่องได้ปกติแล้วครับผม
      ตอนนี้กำลังบูท USB ลงวินโดร์คับ ลงวินโดยุ่งยากเหมือนกันตัวนี้อิอิ

ขอขอบคุณอีกครั้งคับ ^^

Comment

โห๋พี่มาเล่นEEE ล่ะเหรอ อิ อิ ผมก็ใช้อยู่ แต่จอมันเล็ก+คีย์บอร์ดเล็ก ว่าป่ะ

Comment

Originally posted by a12a View Post
          โห๋พี่มาเล่นEEE ล่ะเหรอ อิ อิ ผมก็ใช้อยู่ แต่จอมันเล็ก+คีย์บอร์ดเล็ก ว่าป่ะ
          ของเพื่อนเอามาฝากลงวินโดคับ 5555

Comment

Working...
          X