Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผม psu 420 w แบบติดมากับเคสนะคับ เท่านี้จ่ายไฟพอมั้ยขอบคุณล่วงหน้าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผม psu 420 w แบบติดมากับเคสนะคับ เท่านี้จ่ายไฟพอมั้ยขอบคุณล่วงหน้าคับ

เมนบอร์ด micro atx
    แรม 2 g bus 2แถวนะ 400
    intel p.............. 4 631 3.0G 775 bus 800
    การ์ดจอ 8600gt 600 600/1400 258mb
    ฮาร์ดดิส western 80 G sata
    dvd rw ของ lg อ่ะคับ

ในความคิดของผม

เล่นเกมแรงๆแล้วไม่ดับ = จ่ายไฟพอครับ

เพราะส่วนตัวก็ไม่รู้ว่าอุปกรณ์แต่ละตัวกินไฟเท่าไหร่

Comment

แค่นี้ก็พอแล้ว ครับ

Comment

พอครับผมก็ติดมากะเคสอยู่ สเปกสูงกว่าหน่อยยังชิลๆอยู่ แต่ว่าอีก 2-3เดือน น่าจะเปลี่ยน ใช้นานๆไม่เวิ้ก
        Last edited by ~BluesKY~; 2 Jun 2008, 18:45:27.

Comment

ใช้ไปก่อน เมื่อมีปัญหาก็ค่อยเปลี่ยน

Comment

อาการไม่ออก ก็ยังไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
            X