Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ดจอใส่กับบอร์ด pci-e 4x คุ้มมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อการ์ดจอใส่กับบอร์ด pci-e 4x คุ้มมั๊ยครับ

แล้วที่ pci-e 4x นี่ กับ agp 8x มันจะเห็นผลเปลี่ยนแปลงไม๊ครับ บอร์ดผมมันใส่ได้2อย่างอ่ะครับ ตอนนี้ใช้agp อยู่ วันนี้กะไปซื้อpci-e มาใส่ ถ้ามันไม่คุ้มก็จะไม่เปลี่ยนครับ ขอบคุณมากครับ

ไม่ต่าง่ครับเพราะผมก็ใช้บอร์ดแบบคุณอยุ่ แถมการ์ดจอที่เป็น agp แพงกว่าอีก
    คะแนนอาจต่างแต่เล่นดูแล้วไม่ต่างกันเลย

Comment

Originally posted by darkstellar View Post
      ไม่ต่าง่ครับเพราะผมก็ใช้บอร์ดแบบคุณอยุ่ แถมการ์ดจอที่เป็น agp แพงกว่าอีก
      คะแนนอาจต่างแต่เล่นดูแล้วไม่ต่างกันเลย
      ถ้าซื้อการ์ดรุ่นใหญ่มา ผมไม่แนะนำครับ ถ้าซื้อรุ่นเล็กๆไม่เห็นผล แต่มันไม่ค่อยเสถียรนะครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        ถ้าซื้อการ์ดรุ่นใหญ่มา ผมไม่แนะนำครับ ถ้าซื้อรุ่นเล็กๆไม่เห็นผล แต่มันไม่ค่อยเสถียรนะครับ
        ว่าจะไปซื้อ 3870 หรือ 8800gt มาใส่ อย่างนี้ไม่คุ้มใช่มั๊ยครับ

Comment

ไม่คุ้มครับ ฟันธง ผมเคยใช้อยุ่ แค่86 ก็ไม่ค่อยคุ้มแล้วครับ

Comment

Working...
          X