Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD Writer ตอนนี้ตัวไหนน่าใช้สุดๆครับ.. จะไปซื้ออีกตัว..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD Writer ตอนนี้ตัวไหนน่าใช้สุดๆครับ.. จะไปซื้ออีกตัว..

DVD WRITER ครับ... ตอนนี้รุ่นไหนใหม่ขยับความเร็วในการเขียนแผ่นแต่ละชนิด เช่น DVD+R/DVD+RW/DVD+R DL/ รวมถึงDVD-RAM ถึงไหนกันแล้วครับ.. ตัวไหนน่าซื้อใช้ที่สุดครับ..

Asus +LG+BENQ

Comment

Plextor

Comment

Plextor เห็นเขาว่าทนกว่า ASUS
        Asus +LG+BENQ เป็นตัวที่ดูน่าใช้ หาซื้อง่าย

Samsung, Lite-on อย่าไปใช้เชียว

ปล. อยากขว้าง Lite-on ที่บ้านทิ้งแล้วหนีไปซบ ASUS จัง

Comment

พูดถึง cd-rw ละกัน
          plextor ผมอาการแย่แล้ว ที่เปนหมื่นอะ ซื้อแรกๆเลย
          แต่ dvd pioneer แก่กว่าสองสามปียังใช้ได้ปกติ

Comment

Asus เห็นมีรุ่นใหม่ 1612BL ครับราคา 1690 บาทครับ
            ผมใช้ BenQ 1655 ไม่มีปัญหาอะไรครับผม

Comment

Working...
            X