Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลื่นวิทยุรบกวนลำโพง ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คลื่นวิทยุรบกวนลำโพง ช่วยหน่อยครับ

ผมใช้ microlab x-1300/5.1 ต่อกับ pc แต่ทำไมมันมีคลื่นวิทยุแทรกเบาๆ
    เหมือนเรานั่งฟัง วิทยุเลย สงสัยว่ามันเป็นอะไร
    ตอนใช้ 2.1 ตัวเก่า ยังไม่เห็นเป็นอะไรเลย
    ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

promotion ของแถมครับ แถมกันหลายคน

Comment

Originally posted by superguy2002 View Post
      promotion ของแถมครับ แถมกันหลายคน
      ซะงั้น..

Comment

เอ่อ ได้ลงกราวน์มั้ยครับเนี่ย

Comment

รู้สึกว่า ปัญหานี่ ถามที่ไหนมีแต่คนบอกให้ทำใจ

Comment

Working...
          X