Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรแกรมที่แบ๊คอั๊บไดรเวอร์บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรแกรมที่แบ๊คอั๊บไดรเวอร์บ้าง

ใครมีโปรแกรมที่แบ๊คอั๊บไดรเวอร์บ้างคับ คือของผมมันไม่มีแผ่นอะจาลงวินไหม่ช่วยที่คับ

ลงเมล์ ไว้ ครับ
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

ใครมีโปรแกรมที่แบ๊คอั๊บไดรเวอร์บ้างคับ

ใครมีโปรแกรมที่แบ๊คอั๊บไดรเวอร์บ้างคับ คือของผมมันไม่มีแผ่นอะจาลงวินไหม่ช่วยที่คับ
      dor-deg@hotmail.com

Comment

ขอด้วยสักคนครับ.. hornetpc719@yahoo.com

Comment

google มีครับ "Driver Genius Professional Edition"

Comment

Working...
          X