Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถูกต้องไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถูกต้องไหม

ถูกไหม เวลาเราซื้อการ์ดจอ มาเเล้วเเต่รุ่นนั้นเคยเเรง เเล้วของก็หมดมีคนอยากได้มาก เเล้วเรามาขายในราคาที่เเพงกว่ามือหนึ่งที่ขายอยู่ เเล้วก็บอกว่าของมือหนึ่งมันหมดไปเเล้ว

อาจจะเป็นได้
    ก็แล้วแต่ศรัทธา

Comment

แพงเพราะหายาก

เอิ๊กๆๆ มันจะแพงได้อยู่ช่วงนึง แล้วก็ แว่บบบบบบบบบ~~~~~* ร่วงงงงง

Comment

ขึ้นอยุ่กับคนขายครับ คนซื้อสู้ราคาไม่ไหว ก็ต้องถอนตัว

Comment

ถ้าจะยาก....
          ของมือ1หมดหรือหายากจริงๆ เขาก็หนีไปเล่นรุ่นอื่นๆแทนได้ เพราะยังมีตัวเลือกอีกเยอะ.... แต่ก็แล้วแต่อ่ะนะ ก็ว่ากันไป

Comment

พ่อค้าหัวใสนะเนี่ย

อิอิ

Comment

คงไม่ได้หมายถึง

forsa 8800GT ใช่ไหมครับ

อิอิ

Comment

ป่าวครับ

Comment

หรือ x1950 ที่มีคนซื้อต่อผม 3.2 พันนิพอดีผมซื้อมา 2 ตัว crossfire กันเลยขายจ้อย
                  รอๆ 3850 ราคาตกอีกแน่เมื่อ 4xxx มา ซ่วงนั้นแหละ ...สอย

Comment

3850 อยากได้เหมือนกันครับตัวนี้ เเละตัว 3870 เเต่รอราคาลงก่อน เอิกๆๆ

Comment

http://www.mdcomputer.co.th/md/catal...roducts_id=590

xfx8800gts g92 ราคา7490ทางเลือกใหม่ลืม8800gtไปเลยคับ5555พระเจ้าช่วย

*-*

Comment

เล่นเก็งกำไรเหมือนข้าวสารกันเลยทีเดียว
                        อาจจะเป็นไปได้กรณีที่ คนซื้อต้องการสินค้าตัวนั้นมากๆ แล้วเป็นช่วงที่สินค้าขาดตลาดพอดี แต่ร้านนั้นดันมีเหลือตัวเดียว อย่างนี้ คนที่ถือแต้มต่อสูงกว่าก็คือพ่อค้าครับ เค้าก็มีสิทธิ์ทำกำไรจากของที่เค้ามี เพราะ ความอยากได้ของคนซื้อ แต่ก็ต้องอยู่ในระดับราคาที่ พอใจครับ ไม่งั้น แพงไป ไปซื้อตัวอื่นดีกว่า

ดังนั้น ถ้าคนซื้อหน้ามืดตามัวขึ้นมา อะไรมันก็เกิดขึ้นได้ครับ หวังว่า คนซื้อจะไม่หน้ามืดตามัว ไม่งั้นคงได้เสียเงินกันหล่ะครับ

Comment

ดีมานด์ ซัพพลาย

ถ้าเราไม่รีบร้อน ก็ควรจะรอครับ อุปกรณ์คอมพิวเตอร์มีน้อยชิ้นมากๆ ที่ยิ่งเวลาผ่านไปแล้วราคาจะสูงขึ้น

Comment

Working...
                          X