Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด Nvidia Control Panal ไม่ได้ ใครมีวิธีแก้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด Nvidia Control Panal ไม่ได้ ใครมีวิธีแก้บ้างครับ

ผมใช้ 6600GT AGP แต่ไม่สามารถเข้า Nvidia Control Panal ได้

ลองลงไดรเวอร์หลายๆ เวอร์ชั่นแล้วก็เข้าไม่ได้เหมือนเดิม

ท่านใดเจอปัญหานี้บ้างครับ

ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ

Comment

คือผมกดเปลี่ยนที่ เมนูเป็น คลาสสิก แล้วก็ขึ้นในทีแรก แล้วก็มันก็ไม่เป็น แบบเดิมแล้ว เป็ยแบบใหม่ตลอดเลยๆ ครับกดก็ไม่เปลี่ยน แก้ยังไงอ่ะครับ

Comment

Remove แล้วลงใหม่ นะ
        ถ้ายังไม่ได้ ต้องเป็นที่ OS
        format ลงวินโดวส์ใหม่โลด

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          Remove แล้วลงใหม่ นะ
          ถ้ายังไม่ได้ ต้องเป็นที่ OS
          format ลงวินโดวส์ใหม่โลด
          ลองลงใหม่หลายครั้งแล้วครับก็ยังไม่ได้

ส่วนลงวินโดว์ใหม่ผมก็คิดอยู่เหมือนกัน แต่ขอเป็นวิธีสุดท้ายเพราะของยังไม่ได้เก็บเลย

Comment

Working...
          X