Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อ GRID อ่ะ มีใครใช้คีย์บอร์ดเล่น มั่งป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ GRID อ่ะ มีใครใช้คีย์บอร์ดเล่น มั่งป่ะ

คือช่วยตอบเป้นกำลังใจหน่อยครับ ว่า ขับได้แน่นะ รถบึ้มไปหลายรอบแล้ว ใช้จอย 150 บาทเล่นได้ป่ะ

ใช้จอย 100 กว่าบาทเล่นได้ครับ เข้าไปที่ option เปลี่ยนปุ่มบังคับ ตรงปุ่มบังคับที่เป็นลูกศรให้กดปุ่ม ctrl แล้วจากนั้นใช้จอยกดปุ่มทิศทางในการบังคับครับ แล้ว enter จะทำให้เล่นงานขึ้นเยอะครับใช้จอย สู้ๆครับท่าน

Comment

โอ้วว ขอบคุณครับ นึกว่าจะไม่ได้มีโอกาสแต่งรถซะแร้วว เด๋วไปลองดูครับ

Comment

ลาก่อน GRID V3603TX เน่าอนาถ ดับสนิท

Comment

ใช้คีย์บอร์ดเล่น 2โค้งแรกก้อเรียบร้อยแล้วเซ็งมากๆ หาซื้อจอยไม่ได้ด้วย

Comment

ไม่ต้องใชจอย xbox ก็เล่นได้ใช่มั้ยครับ(จะได้ไม่ต้องเปลืองตังซื้อ)

Comment

ผมเล่นคีย์บอร์ด ครับ ลองเปลี่ยนมาเป็นจอย ดูเล่นไม่เป็นเลยครับ

จอย 150 บาทก็เล่นได้

Comment

ผมก็ใช้ แต่เปลี่ยนจากปุ่มลูกศรเป็น w,s,a,d(เร่ง,ถอย,ซ้าย,ขวา) อ่ะ
                ปล.เกมส์นี่ขับยากได้ใจเหมือนกัน มีเงินเก็บ1แสนกว่าแหละเดียวจะไปซื่อSupraในEbay 555

Comment

ผมก็ ใช้ครับ รถ พัง ตลอดเลย ฮ่าๆ

Comment

ขับยากส์จริงๆ มีแอร์เบรกอ่ะป่าวเนี่ย

Comment

จอย 150 ก็เล่นได้ครับ

ปล.ใครรู้วิธีทำให้จอยมันสั่นมั้งครับ

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
                        ลาก่อน GRID V3603TX เน่าอนาถ ดับสนิท
                        v3809TX สบายๆไม่หน่วง

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
                          จอย 150 ก็เล่นได้ครับ

ปล.ใครรู้วิธีทำให้จอยมันสั่นมั้งครับ
                          ถ้ามันไม่รองรับแบบXboX360ก็สั่นไม่ได้ครับ ของผมจอยตัวเป็นพันยังไม่ยอมสั่นเลย

Comment

บังคับยากโคดๆ ถ้าโค้งหักศอก เลี้ยวไม่ดี ท้ายปัดเลยอะ

สมจริงสุดๆ

Comment

ผมยังไม่ได้ลองเล่นเลย เมื่อคืน ดูดได้ 54% ใครไม่รู้ปิดเครื่องเฉย กว่าจะรู้ตัวว่ายังโหลดไม่เสร็จกะเมื่อกี้นี้เอง
                              ดูดใหม่ รออีก 2 ชัวโมง จะอดใจไม่ไหวแล้ว

ผมไม่ค่อยเล่นเกมคอลโซนเลย หลังจาก PS1เป็นต้นมา(10ปีที่แล้ว) รถแข่งก็เล่นคีย์บอดเรื่อยมา
                              มาเจอเกมนี้ ยังตัดสินใจไม่ได้เลย ว่าจะเล่นคีย์บอด รึจอย จะถนัดกว่ากัน
                              รอดูดเสร็จเดี๋ยวได้ค้นพบทางของตัวเอง อิอิ

Comment

Working...
                              X