Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 gt ลงไดร์เวอร์ 175.16 แล้ว ดับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 gt ลงไดร์เวอร์ 175.16 แล้ว ดับ

มีใคร รู้ บ้าง ว่าอาการ แบบ นี้ มัน เป็นอะไร ผม อับเดท ไดร์เวอร์ 175.16 แล้ว บูตขึ้น มาแล้วขึ้น จอ ฟ้า มาเลย แล้ว ทำรัยไม่ ได้ ต้องลง วินโดว ใหม่ทุก ครั้ง เลย ตอนนี้ใช้ได้ แค่ ไดร์เวอร์ที่ แถม มาเท่านั้น เอง ช่วยที่ ครับ

ส่งเครมเหอๆ - -

Comment

อีกนิดๆๆ ลองหลายๆๆๆ Diver ดูคับ ว่ามันลงแล้ว จอฟ้าไหม

Comment

ผมก็เคยลองโหลดมาลงดูเป็นเหมือนกันเลย แต่ผมใช้ 8500GT โหลดตัวนี้มาลองใช้ดูซิครับ version 169.21,
        ผมใช้ตัวนี้อยู่

Comment

ต้องเครม เลย เหร่อ ครับ

Comment

ท่านลงทับอ่ะเปล่า

จะให้ดีลบอันเก่า รีสตาท ลงอันใหม่

Comment

ใช่เลยครับ แต่ไม่ลงแล้วหละ ใช้เวอร์นี้เก่าไปก่อน

Comment

ลงไดรเวอทับกันมั้งคับ

Comment

ทำไมต้องลงวินโดว์สใหม่ล่ะ เข้าเซฟโหมด และวไปลบไดร์เวอร์อันเก่าออก รีสตาร์ท แล้วบูตเข้าปรกติ ลงไดร์เวอร์ที่มาเดิม ๆ ก็ใช้ได้แล้ว

Comment

แล้วมีใครบ้าง ที่เป็น แบบนี้ บ้าง งับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมตอนเเรก ก็เป็นนะ ลงไดร์เวอใหม่เเล้วพอบูตขึ้นจอฟ้า ต้องไปลบdriverตัวเก่าออกก่อนนะเเล้วบูตเครื่องใหม่แล้ว ลงไดร์เวอตัวใหม่ที่โหลด มานะคับ ก็หายเเล้ว

Comment

Originally posted by museven01 View Post
                        แล้วมีใครบ้าง ที่เป็น แบบนี้ บ้าง งับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                        เพราะเคยเป็น จึงแนะนำให้.......

Comment

Originally posted by ha_tori View Post
                          ท่านลงทับอ่ะเปล่า

จะให้ดีลบอันเก่า รีสตาท ลงอันใหม่
                          ตามนี้ครับ

Comment

Working...
                          X