Announcement

Collapse
No announcement yet.

tunig120 ติดตั้งเเล้วจะแน่นปะ กับ บอร์ด am2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tunig120 ติดตั้งเเล้วจะแน่นปะ กับ บอร์ด am2

tunig120 ติดตั้งเเล้วจะแน่นปะ กับ บอร์ด am2 ดูในรูปเหมือนจะไม่แน่นนะ กังวลมาก เพราะจะถอยเเล้ว

ขาล๊อกมันดูบอบบางมากเลยสำหรับ am2

แต่สำหรับ 775 แน่นมากคับ

แต่ก็เห็นเค้าใช้กันได้นะครับ

^^

Comment

ใช่ๆ มันเบาะบาง จริงๆครับ งี้ หาตัวไหน ดี ที่ซี้อเเล้ว ครบชุดเลย เเละก็แน่นๆ ด้วย

Comment

เท่าที่เห็นขาล็อก มันเหมือนแซวแมวเลยอ่ะครับ ถ้าเหมือนกัน มันแน่ดีนะครับ ผมเคยใช้แซวแมว

Comment

Originally posted by pexkung View Post
          เท่าที่เห็นขาล็อก มันเหมือนแซวแมวเลยอ่ะครับ ถ้าเหมือนกัน มันแน่ดีนะครับ ผมเคยใช้แซวแมว
          แบบนี้แมวไม่เขินแย่เหรอครับ

Comment

555+

Comment

ผมเพิ่งซื้อ Tuniq มาใช้เองครับ ขาล๊อคมันแข็งครับ แข๊งมาก เป็นเหล็กหนาประมาณ 1 mm กดยากเหมือนกันครับกว่าจะลง แต่ติดแล้วผมแนะนำว่าใ้ห้วาง Tuniq แนวตั้งนะครับ ถ้าวางแนวนอน มันอาจจะเลื่อนหรือหมุนได้ครับ เพราะ นน. มันเยอะเหมือนกัน

Comment

Working...
              X