Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการซื้อเกมส์เหล่านี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการซื้อเกมส์เหล่านี้ครับ

ต้องการซื้อเกมส์ตามรายการนี้นะครับ ขอแบบมีครบทุกเกมส์นะครับ (ขาด 1-2 เกมส์) ก็ได้ครับ

ขอราคาแบบพอรับได้นะครับ เจ้าที่ซื้อประจำ เขาไม่มีเกมส์ ตามนี้เลยซักเกมส์ครับ

รายชื่อเกมส์

Codename: Panzers - Cold War

Loki: Heroes of Mythology

Mass Effect

Age of Conan : Hyborian Adventure

Theater of War

Universe at War: Earth Assault

Windows XP with service Pack 3 <<< ถ้ามีด้วยก็ดีครับ

ดัน 1 ที อึ๊บๆๆ

Comment

Originally posted by Arno~ View Post
      ดัน 1 ที อึ๊บๆๆ
      ช่วยอีกแรง

Comment

Mass Effect ยังไม่สมบูรณ์ไม่ใช่เหรอครับ ดันให้แล้วกันครับ
        Last edited by K8; 2 Jun 2008, 08:57:22.

Comment

มาซื้อขายในห้องนี้ได้ด้วยเหรอครับ Market น่าจะดีกว่าครับ แต่เข้าใจว่าคนเล่นเกมส์ไม่ค่อยเข้าไปในห้องนั้น

Comment

Windows XP with service Pack 3 ผมเห็นเค้าเถียงกันเรื่อง sp3 จากเวบบิทที่โหลดประจำ บางคนก็ว่ายังไม่ออก บากคนก็ว่าออกแล้ว มันยังไงกันแน่คับ (บางคนก็ว่าsp2ดีสุด เพราะsp3เค้าทำออกมาลองยาดูเฉยๆ)

Comment

Codename: Panzers - Cold War ตามบิตนอกยังไม่เห็นเลยครับ
              Loki: Heroes of Mythology อันนี้ผมมีนะ
              Mass Effect Crack ยังไม่สามารถเล่นเกมได้สมบูรณ์ครับ
              Age of Conan : Hyborian Adventure อันนี้เป็นเกม Online ต้องแผ่นแท้และคงต้องเสียค่า Air-time ด้วย
              Theater of War อันนี้ผมก็มี มันคล้าย ๆ Combat Mission น่ะ ถ้าคุณไม่ชอบ Combat Mission ให้ผ่านเกมนี้ไปเลยครับ
              Universe at War: Earth Assault อันนี้ผมก็มี
              Windows XP with service Pack 3 อันนี้ผมก็มี แต่ว่าเท่าที่ลองดูมันมีปัญหาแปลก ๆ กว่าตอนที่ใช้ SP2 นะ เช่น Mount เกมบางเกมแล้วค้าง (เครื่องไม่ค้างนะ แต่ End Task ไม่ได้) Reset ลูกเดียว อีกอย่างนึงคือ Rainbow Six Vegas ภาคแรกจะไม่สามารถเล่นบน SP3 ได้ครับ ใช้จริง ๆ SP2 น่าจะดีกว่า

พอดีว่าผมเป็นคนปล่อยเกมหลัก ๆ ในเว็บบิตด้วยก็เลยมีเกมค่อนข้างเยอะเหมือนกัน เกมไหนหาไม่ได้ก็ลอง List รายชื่อให้ผมดูก็ดีนะ แล้วจะว่าไงก็อีกเรื่องนึงเพราะไม่ได้ขายเกมเป็นอาชีพน่ะ

Comment

Originally posted by OHM_DGO View Post
                Codename: Panzers - Cold War ตามบิตนอกยังไม่เห็นเลยครับ
                Loki: Heroes of Mythology อันนี้ผมมีนะ
                Mass Effect Crack ยังไม่สามารถเล่นเกมได้สมบูรณ์ครับ
                Age of Conan : Hyborian Adventure อันนี้เป็นเกม Online ต้องแผ่นแท้และคงต้องเสียค่า Air-time ด้วย
                Theater of War อันนี้ผมก็มี มันคล้าย ๆ Combat Mission น่ะ ถ้าคุณไม่ชอบ Combat Mission ให้ผ่านเกมนี้ไปเลยครับ
                Universe at War: Earth Assault อันนี้ผมก็มี
                Windows XP with service Pack 3 อันนี้ผมก็มี แต่ว่าเท่าที่ลองดูมันมีปัญหาแปลก ๆ กว่าตอนที่ใช้ SP2 นะ เช่น Mount เกมบางเกมแล้วค้าง (เครื่องไม่ค้างนะ แต่ End Task ไม่ได้) Reset ลูกเดียว อีกอย่างนึงคือ Rainbow Six Vegas ภาคแรกจะไม่สามารถเล่นบน SP3 ได้ครับ ใช้จริง ๆ SP2 น่าจะดีกว่า

พอดีว่าผมเป็นคนปล่อยเกมหลัก ๆ ในเว็บบิตด้วยก็เลยมีเกมค่อนข้างเยอะเหมือนกัน เกมไหนหาไม่ได้ก็ลอง List รายชื่อให้ผมดูก็ดีนะ แล้วจะว่าไงก็อีกเรื่องนึงเพราะไม่ได้ขายเกมเป็นอาชีพน่ะ

ผม PM ไปแล้ว เช็ค PM ด้วยนะครับ ^_^

Comment

Originally posted by qbert View Post
                  Windows XP with service Pack 3 ผมเห็นเค้าเถียงกันเรื่อง sp3 จากเวบบิทที่โหลดประจำ บางคนก็ว่ายังไม่ออก บากคนก็ว่าออกแล้ว มันยังไงกันแน่คับ (บางคนก็ว่าsp2ดีสุด เพราะsp3เค้าทำออกมาลองยาดูเฉยๆ)
                  ท่านนี้แหละครับ ที่ผมซื้อเป็นเจ้าประจำ ^_^

Comment

Working...
                  X