Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเร็วของ I/Oระหว่าง Chipset AMD กะ nVidia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความเร็วของ I/Oระหว่าง Chipset AMD กะ nVidia

ผมจะถอย m/b AM2+ มาใส่กับ 9550 อยากได้แบบ Onboard ครับ ที่เล็งไว้ มี M3A-H/HDMI(AMD780G) กับ M3N-H/HDMI (nVidia GeForce8300) ใจค่อนข้างเอียงไปทาง AMD780G ครับ ที่ยังฟันธงไม่ได้ก็คือ I/O ของ 780G ครับ เพราะเคยใช้ chip ATI Series RS ไม่ค่อยประทับใจเรื่อง I/O เท่าไหร่ ส่วน I/O ของ nvidia เท่าที่เคยใช้มาเร็วดีครับ รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยครับ ขอบคุณครับ

ก็เอาที่เคยประทับใจซิครับ

Comment

แบบว่า อยากลองของใหม่อะครับ!! แต่ตอนที่ AMD ทำ Chipset เองใช้กับ SocketA ก็เจ๋งดีนะ

Comment

อยากลองก้อลองเลยคับ
        ผลเปงไงมาบอกมั่งเน้อ

Comment

อยากรักก็ต้องเสี่ยงครับ

Comment

รักอันไหนเล่นอันนั้นครับ สนิทใจ

Comment

ดัน

Comment

Rs ของ ati ก้อมันซิบเก่า แล้ว ท่าน 780G นี้สิของใหม่ ผมใช้ Esc Black กะ 4800+ ลากไป 3.0 เล่น nfs Pro on บอร์ด ก้อ ไม่ตุกแล้ว ผมเชียร์ AMD ครับ ถูกดี ขึ้นอยู่กับท่านใส่ Card จอ อีกท่านสนใจ แบบไหนละ
                Cross fire Sli ละท่าน

Comment

780G ค่ะ ดูหนัง Hi-def ลื่นประทับจิตมากค่ะ

Comment

Working...
                  X