Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามความเห็นหน่อยครับเรื่องยัด psu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามความเห็นหน่อยครับเรื่องยัด psu

มีใครเคยยัด psu ลงตรงนี้มั่งครับ ตรงที่ว่างๆอะ
    [IMG]URL=[/URL][/IMG]

ผมวัดแล้วน่าจะยัดลงไปได้ อยากถามว่ามีใครเคยยัดไปรึเปล่าแล้วติดปัญหาอะไรมั่งครับ
    หรือถ้าไม่ยัดลงตรงนี้จะเอาไว้ที่ไหนได้มั่ง ลืมไปผมจะใช้ psu 2 ตัวอะครับ
    Last edited by jukegroo; 2 Jun 2008, 15:39:31.

บ่เห็นรูปเด้อ

Comment

ไม่เห็นรูปด้วยจ้า

Comment

เมือเช้ายังมีอยู่ไหงหายไปได้ เอาใหม่ครับ

Comment

น่าจะติดเรื่องความร้อนถ้าเป็น PSU แบบพัดลมอยู่ด้านล่างอะคับ
          มองดูจากช่องน่าจะใส่ได้นะครับ

Comment

Originally posted by englishmania View Post
            น่าจะติดเรื่องความร้อนถ้าเป็น PSU แบบพัดลมอยู่ด้านล่างอะคับ
            มองดูจากช่องน่าจะใส่ได้นะครับ
            ผมจะเอาพวก hipro ที่ติดมากับ hp อะครับไม่มีพัดลมล่าง

Comment

สายมันก้อจะอยู่ด้านหน้าอะจิ

Comment

คิดว่าอยู่ที่เดิมของมันก็ดูดีแล้วน่ะ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                  คิดว่าอยู่ที่เดิมของมันก็ดูดีแล้วน่ะ
                  ลืมบอกผมจะใช้ 2 ตัวครับ

Comment

ไม่เวอรครับความร้อนรอบตัวเลยหน้าก็มีหลังก็มีตรงกลางก้ร้อนแล้วเอารอมเย็นเข้าทางไหนจะไลความร้อนทันอะครับ

Comment

ผมว่าวางไว้บนเคส แล้วเจาะรู ร้อยสายลงมาก็ได้มั้ง ทำที่ยึดดีๆหน่อย

Comment

ผมเอาพวก minipsu ใส่ครับ แล้วเอาพัดลมดูดลมร้อนหลัง PSU ทิ้งออกมาทางด้านหน้า

Comment

Working...
                        X