Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยแนะนำ Soundcard ทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยแนะนำ Soundcard ทีครับผม

คือตอนนี้กำลังมองหา soundcard อยู่แต่ไม่กล้าซื้อเพราะไม่รู้เรื่องเลยละครับเลยอยากให้เพื่อนๆๆแนะนำทีครับราคากลางๆๆพอประมาน 4000-5000 อะครับ

ผมชอบเล่นเกมกลับฟังเพลง ดูหนัง ชีวิตมีแค่เนี้ย -*-ช้วยแนะนำทีนะครับพอดีไม่รู้เรื่องเรื่องเครื่องเสียงเลยจริงๆๆครับ ขอข้อมูลแบบระเอียดนิดนึงนะครับตอนไปซื้อจะได้บอกเค้าถูกครับผม

เอาของผมไหมครับ SOUND BLASTER AUDIGY VALUE 7.1 ของใหม่ 1พันกว่าๆๆ

800 ครับ 0841541380

Comment

7เข้ ราคากลางๆ 4-5000 *-*

Comment

มือ 1 = XtremeGamer 3,990 ค่อยเอามาปลด DTS เอง , XtremeGamer FPS 5,xxx

มือ 2 หาแถวนี้ XtremeMusic 3,500 หรือ Platinum 5xxx

Comment

ลองดูกระทู้นี้ครับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=213100

Comment

ตัว X-Fi XtremeMusic ตัวนี้กลับตัว X-Fi Platinum มันต่างกันยังไงครับ

Comment

Working...
            X