Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรมหน่อยครับ

คือ ถ้า notebook ผม ใช้ แรม แถวล่ะ 2 GB ของ Kingston อยู่แล้ว และ ถ้าผมจะเอามาเพิ่มอีกแถวนึง(อีกแถวนึง 2 GB) แต่มันไม่ไช่ ของ Kingston อ่ะ มันเป็น ของ Kingmax แต่ ความเร็ว อะไร ตรงกันหมด ผมอยากรู้ ว่า ถ้า ใช้ไปแล้ว มันจะเสถียรมั้ย ? มัน จะ มีผลอะไรมั้ย ....ผมถาม เพื่อ ที่จะได้ ตัดสินใจจะซื้ออ่าครับ

ไม่น่าจะเห็นผลต่างนะครับ ชิพตรงกันด้วยหรือป่าวเิอ่ย?

Comment

อาจจะไม่เสถียรก็ได้ แรมอาจจะไม่ Dual และอาจบลูสกรีนด้วย

หาแรมยี่ห้อเดียวกัน รุ่นเดียวกัน ตัวเดียวกันดีกว่าครับ

Comment

Working...
      X