Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fogger Air or Water HAAAAAAAAAAAA!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Fogger Air or Water HAAAAAAAAAAAA!

ตอนนี้ผมคิดจะเอาตัวสร้างหมอกด้วยอัลตร้าโซนิค มาระบายความร้อนอยู่ครับ
    ผมรู้ว่า มันทำให้ชื้น แต่ผมกะเอาให้มันดูดความร้อนจากลมภายนอกก่อน พอเข้าข้างใน
    มันจะมีละอองน้ำเล็กๆๆๆๆ เล็กน้อย ไม่ก็ไม่มีเลย เหลือแต่ลมเย็นๆ ผมกำลังคิดจะทำลองกะเครื่องเก่าๆดู แต่ผมจะปิดทางลมของพาวเวอร์ซัพพลายไม่ก็เอาออกข้างนอกเลย กลัวมันชอร์ต แต่ในเครื่องไฟต่ำๆ ลมที่ไปเย็นๆแต่ไม่ชื้น

มีใครลองทำยังครับ หรือใคร คิดว่าไง ตอบมาได้นะครับ

เท่าที่ลองทำ ด้านหน้า เหลือแต่ลมไม่มีหมอกเข้ามา
    ฮาร์ดดิสเคยร้อน เย็นเฉียบเลย เหล็กอลูมิเนียมที่เอาไว้ใส่ฮาร์ดดิสเย็นตามไปด้วย
    เด๊่ยวจะทำการวิจัยต่อไป อิๆ

ไฮเทคจริง userเว็บนี้

Comment

Originally posted by GyM View Post
      ไฮเทคจริง userเว็บนี้
      ผมเห็นด้วย

Comment

อยากเห็นครับ รอชมผล

Comment

ไฟช๊อทมา ไปทั่งเครื่องแน่

Comment

อยากดูครับ เอามาให้ยลกานหย่อย

Comment

ผมกลัวสนิมจะกินเครื่องอ่ะ
              เคลมไม่ได้อีก
              แง้ๆๆๆ

Comment

Working...
              X