Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเพื่อนครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเพื่อนครับ...

กาลาครั้งหนึ่งเมื่อวานนี้ พอดีผมไปลงเกมที่บ้านเพื่อน เมื่อลงเกมเสร็จก็รีสตาด แต่พอรีแล้วหน้าจอขึ้นSavemode คล้ายๆตอนปิดเครื่องแล้วยังไม่ปิดจออะครับ แล้วผมเลยลองเปิดๆรีๆปิดๆอยู่หลายรอบปรากฎว่า...เครื่องไฟเข้ามาได้รอบแรกจะเปิดตามปกติ แต่หากรี หรือหน้าจอคอมเข้าสู่ระบบประหยัดที่จะดับไปเอง มานจะดับไปเลย

ผมคิดว่าเป็นที่ PSU อะครับ

ท่านอื่นๆคิดว่าอย่างอื่นหรอว่าเคยเจออาการอย่างนี้บ้างมั้ยครับ...

ขอความเห็นหน่อยครับ...
Working...
X