Announcement

Collapse
No announcement yet.

Resident Evil 5 New Trailer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันนี้ผมก็ไม่แน่ใจนะ แต่ภาค5เนี่ยระบบจะสมจริงขึ้นศัตรูโหดขึ้น ปืนเราก็ดีขึ้น มีดด้วยแรงกว่าเดิม
    ภาค5มีระบบแสงมาใช้เยอะเวลาเข้าที่สว่างไปที่มืดตาของตัวละครเราจะพร่าไปสักพัก
    ปล.ภาค4ยอดขายไม่แป๊กนะครับ ขายดีสุดๆแต่ภาค2นี่ยอดขายดีสุดครับ

Comment

ใช้ครับภาค2นี้ เนื้อเรื่องดีมากๆเลยคุณ know

Comment

แต่ภาค2นี่เล่นง่ายสุดๆครับ กระสุนเยอะศัตรูน้อย สมุนไพรเพียบ วิ่งหลบง่าย เนื้อเรื่องดีแต่ระบบการเล่นผมว่ามันยังห่วยอยู่ครับ
        ที่ขายได้เยอะเพราะบุญเก่าของกระแสภาค1ครับ ผมเล่นภาค1 ยังยอมรับเลยภาค1ยากกว่าแต่มีดแรงดีปริศนาก็ยากกว่าภาค2มากครับ แต่ภาค4ผมยอมรับว่ามันกว่าภาค2เยอะครับเพราะซอมบี้สำหรับผมนี่ค่อนข้างกระจอกครับมันช้า (จะเร็วก็คริมซันเฮดแต่ก็เดาการเคลื่อนไหวได้ง่าย) และมันไม่ค่อยเรียกเพื่อนเข้ามารุมหรือดักเราแบบภาค4
        ภาค5เนี่ยศัตรูฉลาดขึ้นนะครับเราอาจตกอยู่ในวงล้อมของเหล่ามนุษย์ปรสิต+มือเลื่อยนรก

Comment

ว่าแต่ทำไมเพิ่งมาโพสละเนี่ย-*-*ผมเจอ Trailer ตัวแรกและโหลดมาตั้งแต่ 30 มกราคมง่ะ- -แต่ก็ดีคับเห่อๆ...สำหรับใครที่ยังไม่รู้--

Comment

ผีพวกนี้ตายไม่หมดสักทีนะครับอิอิ

Comment

Originally posted by kitv3 View Post
              ว่าแต่ทำไมเพิ่งมาโพสละเนี่ย-*-*ผมเจอ Trailer ตัวแรกและโหลดมาตั้งแต่ 30 มกราคมง่ะ- -แต่ก็ดีคับเห่อๆ...สำหรับใครที่ยังไม่รู้--
              อ๋อตัวนี้มันเพ่งโชว์นะครับไม่มีไครได้ดูก่อนหรอกครับคนละตัวกับอันเก่า ผมก็ดูมาหลายอันเเล้วเหมือนกัน

Comment

Originally posted by kitv3 View Post
                อันนี้ตัวล่าสุดเพิ่งออกปลายเดือนพฤษภาคมครับ ถ้าเคยอ่านกระทู้เก่าผมจะรู้ว่าตัวเก่าก่อนหน้านี้ผมก็เคยเอามาลงแล้วอันนี้ตัวใหม่ไม่เชื่อเข้าไปดูที่ capcom japan ครับ
                ตัวนี้เป็น Trailer ตัวที่2ครับ ไม่ใช่ตัวแรก
                Last edited by Khow; 3 Jun 2008, 15:39:23.

Comment

Working...
                X