Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ invite bitcosmo หน่อยครับ หรือแลกก็ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ invite bitcosmo หน่อยครับ หรือแลกก็ได้ครับ

ขอ invite bitcosmo หน่อยนะครับ หรือจะแลกกับ Invite ที่ผมมีก็ได้

มี siambit 9 ที่แล้วก็ 2bbit 1 ที่

ถ้าใครอยากได้ของ siambit ก็โพสต์ไว้นะครับ เดี๋ยวแจกให้ แต่ขอคนที่เล่นบ่อยๆ นะครับ

pm เมลมาได้เลยครับ

Comment

ขอ ของ siambit ได้ไหม PM เอาก็ดีนะ ครับ ดูข้อความ ทุกวัน

Comment

ขอ siambit 1 ที่นะครับท่าน พอดีตอนนี้ที่ๆผมใช้อยู่มันรู้สึกเงียบๆอยากเข้าที่ siambit บ้าง รบกวนด้วยครับ PM มาได้เลย

Comment

ขอ siambit 1 ที่นะครับ

Comment

ผมมี เวป bitcosmo อ่ะครับ สนใจPM มาล่ะกัน ขอแลกกับ siambit

สนใจก้ PM บอก Email มาได้เลยครับ ส่วนผม yok38_ns@hotmail.com

Comment

ขออภัยด้วยนะครับ คือตอนนี้ siambit เค้าปิดระบบ invite ชั่วคราวอ่ะครับ - - เพิ่งปิดเมื่อวานเอง T-T

แถมช่วงนี้เวบก็ล่มบ่อยๆ อีก เนี่ยอัพไฟล์อยู่ก็ขาดๆ เหมือนกัน - -

Comment

Working...
              X