Announcement

Collapse
No announcement yet.

jbl spot ของเค้าดีป่าว ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• jbl spot ของเค้าดีป่าว ครับ

jbl spot ของเค้าดีป่าว ครับ

เมื่อก่อนเคยใช้แค่ JBL Creature II เสียงกลางจะเด่น โดยรวมก็ฟังเพลินๆดี

คิดว่าคงแนวเดียวกันมั่ง
    Last edited by JO; 13 Aug 2008, 17:42:43.

Comment

SPOT ก็กลางเด่นครับ ทำได้ดีกว่า Creature II ซะอีกนะผมว่า เสียงกลางมาเน้นๆ ไม่เหมือนมีผ้ามาคลุม ชัดเจนครับ

แต่บางคนบอกมันแหลมไป T_T

ปล. เคยลองฟังที่ร้านน้า มะได้มีไช้เอง

Comment

เสียงมันเหนือกว่าตัว creature มาอีกขั้นนึงน่ะครับ

Comment

Spot เบสนุ่มนวลมีน้ำหนักกว่า Creature II ตรับ

Comment

ไปถอยมาเเล้ว ครับ spotเสียงดีมาก นุ่มดี ดูหนัง dvd เเจ๋มเลย กินมาม่า เลย ขอบคุณทุกคำเเนะนำนะครับ
            ปล.ตอนแรกไปถอย creature เช็คเรียบร้อยเเล้ว กลับมาห้องเปิดเเล้วไม่ติด กลับไปร้านรอบสองบอกน้องเค้า ถึงห้องพี่มันเสียเลยเปิดไม่ติด น้องเค้าใจดีมาก (น่ารักมาก ยิ้มเก่งมาก ) น้องเค้าบอกว่า พรุ่งนี้มาเปลี่ยนได้ไหม ผมก็บอกว่า น้องพี่สนใจ ตัว spot อะ เปลี่ยนได้ไหม น้องเค้าบอกว่าเปลี่ยนได้ค๋ะ วันนี้เลยเหนื่อยทั้งวันเลย..
            Attached Files

Comment

Originally posted by poohkill View Post
              ไปถอยมาเเล้ว ครับ spotเสียงดีมาก นุ่มดี ดูหนัง dvd เเจ๋มเลย กินมาม่า เลย ขอบคุณทุกคำเเนะนำนะครับ
              ปล.ตอนแรกไปถอย creature เช็คเรียบร้อยเเล้ว กลับมาห้องเปิดเเล้วไม่ติด กลับไปร้านรอบสองบอกน้องเค้า ถึงห้องพี่มันเสียเลยเปิดไม่ติด น้องเค้าใจดีมาก (น่ารักมาก ยิ้มเก่งมาก ) น้องเค้าบอกว่า พรุ่งนี้มาเปลี่ยนได้ไหม ผมก็บอกว่า น้องพี่สนใจ ตัว spot อะ เปลี่ยนได้ไหม น้องเค้าบอกว่าเปลี่ยนได้ค๋ะ วันนี้เลยเหนื่อยทั้งวันเลย..
              ไปถอยมาจากที่ไหนเหรอครับ

Comment

เก็บรายละเอียดเสียงดีกว่า creature เยอะเลย

ว่าแต่ เปลี่ยนแล้วเพิ่มเงินเท่าไหร่ล่ะครับ

Comment

Working...
                X