Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปซื้อ kaspersky มา เจ๋งมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ไปซื้อ kaspersky มา เจ๋งมาก

ครั้งแรกครับที่ซื้อของแท้
    รู้สึกราคามันถูกจนต้องซื้อได้แล้ว
    วันนี้ซื้อมา 510 เองครับ ที่ Hardwarehouse (ร้านอื่นขาย 599)
    กล่องนึงใช้ได้ 3 user ด้วย ถูกมากครับ
    อยากรณณรงค์ให้ใช้ของแท้นะครับ
    ผมเป็นคนนึงที่เห็นความสำคัญ
    ประเทศไทยจะได้มีการจ้างงานของบุคลากรณ์ไอทีมากขึ้น

panda 149 อิอิ แต่ไม่รู้กี่user

Comment

ใช้ได้1ปีป่ะครับ

Comment

ก็แค่ 1 ปีละมั่วง

Comment

1 ปีครับ
          ส่วนใหญ่ 1 ปี
          บางยี่ห้อ ก็ 3 ปี แล้วแต่ราคาที่ซื้อครับ

Comment

สนับสนุนของแท้ครับ

Comment

หนับหนุนด้วยคน

Comment

พวก anti เป็นของแท้ผมว่าอุ่นใจกว่าพวกผีนะคับ.....แต่แอนตี้ตัวนี้ผมได้ตัว FULL มาแบบไม่ตั้งใจคับแหะๆ-*-*ผมก็ใช้อยู่ผมว่าดีกว่า NOD ที่ผมคยใช้เยอะ

Comment

ก็อยากจะใช้ของแท้นะคับ แต่วิตามิน M มันไม่อำนวย - -'

Comment

วิตามิน M=MONEY-*-

Comment

Originally posted by HUNT2HUNT View Post
                      ครั้งแรกครับที่ซื้อของแท้
                      รู้สึกราคามันถูกจนต้องซื้อได้แล้ว
                      วันนี้ซื้อมา 510 เองครับ ที่ Hardwarehouse (ร้านอื่นขาย 599)
                      กล่องนึงใช้ได้ 3 user ด้วย ถูกมากครับ
                      อยากรณณรงค์ให้ใช้ของแท้นะครับ
                      ผมเป็นคนนึงที่เห็นความสำคัญ
                      ประเทศไทยจะได้มีการจ้างงานของบุคลากรณ์ไอทีมากขึ้น

จะไปซื้อมาใช้เหมือนกาน
                      ของแท้ราคาไม่แพง
                      ว่าแต่ระหว่าง kaspersky กะ bitdefender
                      ไหนน่าซื้อกว่ากันอะครับ (ของแท้)
                      ราคามันเท่าไหรอะ

Comment

พอดีอันนี้ถูกอะคับ ไปเจอแบบ...ราคาถึงกับอึ๊ง!! เอาเงินไปทำอย่างอื่นหาโหลด warez เอาดีกว่า

Comment

KAV หรือ KIS เหลอท่าน
                          ผมสอย KIS มาตั้ง 630 อ่ะ 1y 3user

ปล.หารกะเพื่อน 2 คน สบายกะเป๋า

Comment

รุ่นแอนไท ไวรัสครับผม

Comment

Originally posted by HUNT2HUNT View Post
                              รุ่นแอนไท ไวรัสครับผม
                              เอ... KASPERSKY เวอร์ชั้นไหนหว่า รู้จักแต่ KAV KIS อ่ะ

Comment

Working...
                              X