Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด MSI ชิป AMD780G มีนำมาขายรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด MSI ชิป AMD780G มีนำมาขายรึยังครับ

ถ้ายังแล้วเมื่อไหร่จะมีขาย
    และถ้ามีขายแล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ

ไม่รู้จักดีลเลอร์หรือที่ซื้อสินค้า MSI เท่าไหร่ครับ ตัวนี้ผมสนใจมากเลย

ขอบคุณมากครับ

4System เลยครับ ขายบลอร์ด MSI ถึงแม้จะน้อยไปน่อย

http://shopping.foursystems.co.th/

สนใจโทรไปสอบถามได้เลยครับ

0-2791-2100

Comment

โทรไปถามแล้วครับ 4ซิสเทม
      ยังไม่มีมาขายเลย
      ไม่รู้กำหนดด้วยครับว่าจะนำเข้าป่าว

เซ็งเลยอยากได้ด้วยรุ่นนี้ MSI K9A2GM-FD/FIH/FIH-S

ว่าแต่ MSI ไทยไม่เอามาขายเองบ้างเหรอครับ เมนบอร์ด

Comment

เมื่อวานก่อน ถามพี่นีโอ เขาบอกว่า รุ่นที่นำเข้ามาคือ MSI K9A2GM-FIH คร๊าบ....อาทิตย์หน้าถึงเมืองไทยพร้อมขายแล้วคร๊าบ
        ส่วนราคา ไม่น่าจะเกิน 3000 คร๊าบ````

Comment

Originally posted by maesalong View Post
          เมื่อวานก่อน ถามพี่นีโอ เขาบอกว่า รุ่นที่นำเข้ามาคือ MSI K9A2GM-FIH คร๊าบ....อาทิตย์หน้าถึงเมืองไทยพร้อมขายแล้วคร๊าบ
          ส่วนราคา ไม่น่าจะเกิน 3000 คร๊าบ````
          อืม พอดีเพื่อนจะถอยคอมใหม่ ให้มันได้อย่างนี้สิ ทันเวลา

Comment

โอวว่าแต่ จะไปซื้อที่ร้านไหนได้อะคับ ผมไม่รู้ที่อะ

Comment

Working...
            X