Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้อนๆๆๆๆช่วยด้วยเป็นไรไม่รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้อนๆๆๆๆช่วยด้วยเป็นไรไม่รู้

ร้อนๆๆๆๆช่วยด้วยเป็นไรไม่รู้ เปลี่ยนซิ้ง +พัดลมให่ญขึัน 94C ตลอด จับซิ้งดูก้ออุ่นๆไม่ร้อนมาก เครื่องทำงานปกติดีเล่นเกมส์ไม่มีแฮ้งเลย ไม่เปิดแอร์น่ะครับ ทำไงแนะนำที
    Attached Files
    Last edited by ksr; 3 Jun 2008, 01:06:41.

Originally posted by ksr View Post
    ร้อนๆๆๆๆช่วยด้วยเป็นไรไม่รู้ เปลี่ยนซิ้ง +พัดลมให่ญขึัน 94C ตลอด จับซิ้งดูก้ออุ่นๆไม่ร้อนมาก เครื่องทำงานปกติดีเล่นเกมส์ไม่มีแฮ้งเลย ไม่เปิดแอร์น่ะครับ ทำไงแนะนำที
    มันเพี้ยนรึเปล่าครับ ลองใช้โปรแกรมอื่นดูสิ

Comment

เซนเซอร์เพี้ยนครับ

PSU อะไรครับนั่น +12 +3.3 +5 ตกเยอะจัง

Comment

Working...
      X