Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer WindowsXP Vs. WindowsXP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer WindowsXP Vs. WindowsXP

พี่ๆครับ พี่ที่ใช้ACER ASPIRE 4720Z หรือรุ่นไหน ใช้วินโด้ XP ตัวไหนกันครับ หรือถ้าพี่คนไหนใช้Vista ก็ช่วยบอกทีตัวไหนใช้แล้วเสถียรกับเครื่องที่ใช้งานอยู่อะครับ ขอบคุณครับ

xp มันมีหลายตัวอะ ตอนนี้ ที่ ใช้กันมาก ก็ตัว จากแผ่นแท้ อะ ไม่โม เสถียนสุดๆๆ คนโหลดเยอะสุด หาเอาจาก พวกบิต

Comment

ใช้xp sp3อยู่ gold มั้งหรือไงเนี่ยแหนะงับ จำไม่ได้ ยังไม่เจอปัญหาอะไร

Comment

XP 2006 V2 ( รุ่นเก่าๆ )

Comment

Working...
        X