Announcement

Collapse
No announcement yet.

Divoom XF5 กับ Canare รุ่น 4S8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Divoom XF5 กับ Canare รุ่น 4S8

Divoom XF5 กับ Canare รุ่น 4S8

ซึ่งผมดูแล้วราคา อยู่ในงบประมาณครับ
    ตัวสายเนี่ยการต่อแบบ Single wire นั้นให้ยุบจาก 4 ให้เหลือ 2 ด้วยการ รวบ ขาว เข้ากับ ขาว
    แดง เข้ากับ แดง
    เมื่อพันเกลียวกันแล้วมันจะยัดเข้ารูสปริงหนีบของตัว Sat ได้หรือไม่ครับ

แล้ว 4S8 มันจะทำให้ XF5 มันแจ่มมากขึ้นไหมครับ (มันคงดีกว่าสายแถมนะ)

ขอบคุณครับ

พันเกลียวกันได้ครับ แต่จุดประสงค์ที่ทำ 4 core ก็เพื่อเล่นไบวายด์ และลดการรบกวนกันของสนามแม่เหล็กในสายครับ ส่วนยัดรูได้หรือเปล่าอันนี้ไม่ทราบครับ ไม่ลองหาเศษทองแดงมาเชื่อมสายเข้ารูละครับ

สาย 4S8 ดีกว่าสายแถมแน่นอนครับ

Comment

Working...
    X