Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง mb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง mb

ระหว่าง GIGABYTE GA-p35-DQ กับ GA-P35C-DS3R
    ตัวไหนดีกว่ากัน ทนกว่ากัน รบกวนท่านเทพทั้งหลายให้ความรู้หน่อยกะลังจะประกอบคอมใหม่

ส่วนตัวนะ พวก ตะกลู p35 ดีหมด แล้วแต่ฟังชั้น อุปกรณ์เสริม อะ ท่านต้องใช้อะไรบ้างละ ถ้าเล่นเกม ดูหนัง ก็ ใช้ ธรรมดา พอแล้วว เอาพวก p35 ธรรมดา อะ ผมยังอยากได้เลย

Comment

ใช้ เล่นเกม ดูหนัง 3d ทำกราฟฟิก และoc เล็กๆน้อยๆ อะครับ

Comment

ตัวหลังหน้าจะดีกว่า

Comment

GA-p35-DQ crossfireเลยครับ

Comment

crossfire เอาไว้ทำอะไรหรอครับ พอดีไม่รู้แล้วพึ่งจะมาตามครับ
            Last edited by 0u; 3 Jun 2008, 21:40:15.

Comment

ดัน อยากรู้จริงๆ

Comment

เป็นการเพิมประสิทภาพการเล่นภาพ3มิติ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X