Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดให้หน่อยคับ มีงบ 15K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดให้หน่อยคับ มีงบ 15K

ช่วยจัดให้หน่อยนะคับ งบ 15000 รวมจอ lcd 17"ด้วย

ใช้งาน microsoft office visio internet เปิดเครื่องวันละ 8-9 ชม.
    ไม่ได้เล่นเกมส์

อยากที่ทนหน่อยน่ะคับ

ขอราคาของแต่ละชิ้นด้วยนะคับ **ถ้าเป็นไปได้**

ไม่แน่ใจว่า จะให้ ออนบอร์ด ดีป่าวนะ

ถ้าไง รอพี่ๆ เขาแปป นึงนะครับ

Comment

X2 4600 2300
      ASUS M3A H/HDMI 2800
      RAM ROX 667 1Gx2 1200
      CASE GVIEW 450W 1300
      HDD 160G 1500
      COMBO 700
      LCD 17 5000

14900

Comment

ไม่asrockแล้วร๋อพี่วิกร หรือ ว่า M3Aทำงานดีก่า หรือเพราะมันประหยัดไฟ?

Comment

ถามเรื่องเมนบอด

1.ASUSM3A H/HDMI
          2.ASRock AliveNF6P-VSTA
          3.ASRock AliveNF6G-VSTA
          อยากรุว่าแต่ละตัวราคาเท่าไรคับ แล้วถ้าเอาไว้เล่นเกมเปนส่วนใหญ่
          เลือกตัวไหนดีคับ

Comment

ผมคิดว่าตัวนี้การืดจอออนบอร์ดต้องแจ่มกว่าasrockแหงครับ เพราะใช้ชิปเซตใหม่กว่า

Comment

Originally posted by topkittin View Post
              ไม่asrockแล้วร๋อพี่วิกร หรือ ว่า M3Aทำงานดีก่า หรือเพราะมันประหยัดไฟ?
              เปลี่ยนบ้างก็ได้ครับ งบมันลงตัวมากกว่าครับ เอา ASROCK งบเหลือก็ไม่รู้จะลงตรงใหนครับ มันก็จะเกินงานหมดแล้วครับ

Comment

Working...
              X