Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนน3dmark06ถือว่าน้อยไปไหมงับสำหรับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คะแนน3dmark06ถือว่าน้อยไปไหมงับสำหรับผม

ได้11765อะ
    สเปคก็ตามลายเซ็นแต่ผมโอไปแค่3.0เองซีพียูอะ
    แต่งงตอนที่กำลังเทสCPU1-2อะกรุตุกสาสเซเฟรมเรตได้1-3เอง
    8800GTโอนิดหน่อย

5532
    5433
    2611
    คะแนนเรียงงี้อะซีพียูน้อยเหลือเกิน

ปล.ตั้งกระทู้ถูกป่าวงะไม่ณู้อะ-.-

ปกติ

Comment

ปกติครับ อยากให้คะแนน cpu เยอะๆต้องเปลี่ยนไปลอง quad core ครับเยอะขึ้นเยอะเลย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

อืมมมมมม ปกติ

ได้มากกว่าของผมพันห้าเองหรอ น่าลากเพิ่มอีกนะ พลังแฝงท่าทางยังมีอีกเยอะ

Comment

Working...
          X