Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีงบ 5XXX ควรซื้อ ชิบ อะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีงบ 5XXX ควรซื้อ ชิบ อะไรดี

ผมมีเงินอยู่ 5000 บาท ควรใช้ชิพอะไรดีแบบ ของ AMD หรือ INTEL ดีคับ
    ในงบประมานที่มีอยู่2ยี่ห้อนี้ตัวไหนจะได้แรงกว่ากันคับ เอาแบบแรงๆอะคับ
    ในงบ 5000 ช่วยแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคับ เอาแบบ
    สำหรับเล่นเกมส์อะคับ ขอบคุนล่วงหน้าเลยนะคับ ขอบคุนมากคับ
    แนะนำด้วยนะคับ ไปและ บายคับ ....

AMDงับเอาไวเล่นเกมภาพและเงาINTELให้ความคมชัดเส้นหนัก

Comment

เห็นด้วยกะท่าน wasan 777 คับ

Comment

Originally posted by wasan777 View Post
        AMDงับเอาไวเล่นเกมภาพและเงาINTELให้ความคมชัดเส้นหนัก
        ความรู้ใหม่ จดๆๆ

Comment

Working...
        X