Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prosteet มาเล่น GRID เข้าโค้งไม่เป็นเลยครับ แนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prosteet มาเล่น GRID เข้าโค้งไม่เป็นเลยครับ แนะนำหน่อย

ลองมาหลายและครับ หมุนตลอดเลย

ของผม ถอนคันเร่ง แล้ว เบรค แล้ว หัก = หมุน

ท่านคงจะใช้ keyboard ใช่มั้ยครับ ลองหาจอยมาใช้ดูครับ ถ้าเหยียบเบรคมิดรถหมุนครับ เบรคนิด ๆ เหยียบคันเร่งหน่อย ๆ เข้าโค้งนิ่ม ๆ ครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=215032
      ลองปรับดูครับ

Comment

เหมือนกันเลยครับ รู้สึกถอยหลังรุนแรงมากอิอิอิ

Comment

ความเร็ว ต้องพอดีกับโค้งๆ นั้นคับ

เน้นเบรคย้ำๆ ไว้ ตอนแรกผมก็แทบบ้า

ตอนนี้เริ่มชินกับระบบเลี้ยวแล้ว ใช้คีย์บอร์ดเนี่ยแหละคับ

ไม่ยากจนเกินไป ลองดูคับ

Comment

ยากคับ

Comment

หุหุ Prostreet ทำออกมาผมว่าไม่ค่อยดีซักเท่าไหร่อะ ภาค Underground 2 ยังดูดีกว่าเลย ภาคนี้อาจจาดีกว่าแค่ตรง Graphic นี่หละ. . .

Comment

ผมไปไม่เป็นเลย หลังจากเล่นเกมส์รถแข่งมาหลายเกมส์ แต่เจอเกมส์นี้เข้าไปเซ็งไปเลย ชนอย่างเดียว

Comment

ตอนเข้าโค้งพยายามอย่าใช้เรคมือครับ รถมันจะหมุน ใช้เบรคเท้าธรรมดาดีกว่า กดย้ำไปเรื่อยๆให้รถมันช้าลง

Comment

ปัญหานี้เจอกันถ้วนหน้าครับผมก็เจอแรกๆแทบบ้าเหมือนกันสนามนึงเล่นเกือบ 20 รอบ อันนี้เรื่องจริงนะครับแต่พอเริ่มคล่องแล้ว มันส์โคตรๆเลยเกมส์นี้ตอนนี้ก้อเล่นอยู่

Comment

Originally posted by blazht View Post
                      ยากคับ
                      แงะึ้ึ้ขึ้นมาทำไมคับ

ป่านนี้ จขกท. เป็น Legend ไปแร้ววว

Comment

ผมเข้าโค้งอย่างสุดteenคับดึงเบรคมือสักนิดแล้วปล่อบคัรเร่งแตะเบรคteenสักหน่อยการเข้าโค้งจะกลายเป็นการDrift ไปเลยสวยงามอย่างยิ่งคับ
                        ปล.ผมคิดว่าProstreetเล่นยากDriftไม่สวยเลย เกมนี้สิเหยียบดมา350ดึงเบรคมือ เหยียบเบรคเท้าพร้อมกัน
                        แล้วเข้าโค้งคับ จะพอดีเลยคับ ลองดูคับ

Comment

Originally posted by charif View Post
                          แงะึ้ึ้ขึ้นมาทำไมคับ

ป่านนี้ จขกท. เป็น Legend ไปแร้ววว
                          Legend อารายก๊าบ ไม่ได้เล่นเลย - -'
                          เห็นกระทู้แข่งอยุ่เหมือนกัน เดี๋ยวนี้เล่นเก็บสถิติกันแล้วเหรอครับ

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                            Legend อารายก๊าบ ไม่ได้เล่นเลย - -'
                            เห็นกระทู้แข่งอยุ่เหมือนกัน เดี๋ยวนี้เล่นเก็บสถิติกันแล้วเหรอครับ
                            กรำ นึกว่าท่องโลกออนไลน์ จนเป็นตำนาน ไปซะแร้นนน

งั้นแวะไปซ้อมมือบ้างนะท่าน ในกระทู้นัดเล่น GRID

Comment

สงสัยจะ super noob เลยอะผม

ว่าแต่ใครขุดขึ้นมาโชว์ noob เนี่ย 5555

Comment

Working...
                              X