Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบแรม Bus 667 กับ 800 GEIL เผื่อใครจะซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบแรม Bus 667 กับ 800 GEIL เผื่อใครจะซื้อ

พอดีใช้ GEIL bus 667 แล้วเจอในห้อง nb market ขาย GEIL bus 800 เลยไปสอยมา
    แล้วทีนี้เทสยังไงดีหละว่า วิ่ง 800 จริงเปล่า

ชิบ 800 ทำไมใหญ่กว่า 667 งง
    Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:51:10.

ไหนๆๆ

Comment

อยากได้จัง

Comment

เดี๋ยวก่อนท่าน Notebook ของท่าน รับ Bus 800 แล้วหรอครับ

ใช้ Notebook ยี่ห้อไร รุ่นไหนอ่ะบอกหน่อยเป็นความรู้ครับ

เพราะผมเพิ่งซื้อ Note มา Aspire 6920G ยังเป็น Bus 667 อยู่เลยครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
          เดี๋ยวก่อนท่าน Notebook ของท่าน รับ Bus 800 แล้วหรอครับ

ใช้ Notebook ยี่ห้อไร รุ่นไหนอ่ะบอกหน่อยเป็นความรู้ครับ

เพราะผมเพิ่งซื้อ Note มา Aspire 6920G ยังเป็น Bus 667 อยู่เลยครับพี่น้อง
          มันก็ใส่ได้ นะยังงง อย่างแรงอยู่ นี่ CPUZ ของเครื่องผม
          อยากเห็นตรงไหนอีกบอกได้เลย จะรันให้
          Last edited by data_db2; 25 Dec 2008, 12:51:10.

Comment

จาก Sisoft
            ุ6400 จะแรงกว่า 5300 นิดหนึ่ง อาจจะเกี่ยวกับที่เป็น 945/5300 ด้วย เพราะที่เทส เป็น 965/6400

Comment

มันก็ใส่ได้แต่ก็วิ่งที่667อยู่ดีนะครับไม่ต้องเป็นห่วง

Comment

แล้วมีใครตอบผมได้เปล่าว่า Blank 2,3 มันถูกเอาไปใช้ไรแล้ว อยากโม

Comment

Notebook รุ่นไหนอ่ะ รู้ครับว่ามันใส่ได้ที่ร้านก้อมี ถึงได้ถามไง เพราะซื้อมานานแล้วไม่มีลูกค้าถามหาสักที

มันก้อเหมือนกับเครื่อง PC นั้นแหละ ครับใส่ได้เหมือนกันแต่ลดตัวลงเหลือแค่ 677 มนอนูที่บอร์ด ว่ารับไหมต่างห่ะ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                    Notebook รุ่นไหนอ่ะ รู้ครับว่ามันใส่ได้ที่ร้านก้อมี ถึงได้ถามไง เพราะซื้อมานานแล้วไม่มีลูกค้าถามหาสักที

มันก้อเหมือนกับเครื่อง PC นั้นแหละ ครับใส่ได้เหมือนกันแต่ลดตัวลงเหลือแค่ 677 มนอนูที่บอร์ด ว่ารับไหมต่างห่ะ
                    Fujitsu S7211 คร้าบท่าน

Comment

อยากเห็นบัส900ใหมคับ s41-335 ผมใส่อยู่กำลังจะถึงบัส 1000 แล้วคับ อิอิ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                        อยากเห็นบัส900ใหมคับ s41-335 ผมใส่อยู่กำลังจะถึงบัส 1000 แล้วคับ อิอิ
                        สู้ไม่ไหวครับท่าน
                        เออ ตอนนี้ผมมีโปรแกรม Phoenix Bios Edit สนใจไหมท่าน
                        เอาไว้ แก้ Bios

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                          สู้ไม่ไหวครับท่าน
                          เออ ตอนนี้ผมมีโปรแกรม Phoenix Bios Edit สนใจไหมท่าน
                          เอาไว้ แก้ Bios
                          หนุกหนานกันใหญ่เรย

Comment

บัส800 2กิ๊ก ราคาเท่าไรครับท่าน / ซื้อร้านไหนครับ อยากทราบอย่างแรง0_0

Comment

ลากcpuให้บัสขึ้น1000(อย่างของผมลาก2.8) บัสเเรมก็จะไปรันที่800ครับ

ปล.เเต่อย่างของเสี่ย ลากไปเกือบถึงดาวอังคารละ ลากโหดสุดๆ

Comment

Working...
                              X