Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ ใครเคยใช้ m/b GA G31M-S2L แล้วไม่โชว์อุณภูมิ m/b มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ ใครเคยใช้ m/b GA G31M-S2L แล้วไม่โชว์อุณภูมิ m/b มั่งครับ

ขอถามหน่อยครับ ใครเคยใช้ m/b GA G31M-S2L แล้วไม่โชว์อุณภูมิ m/b มั่งครับ
    คือว่า M/B ไม่โชว์อุณหภูมิของ m/b ครับมันโชว์แค่อุณหภูมิของ HDD
    cpu การ์ดจอครับ แต่ไม่โชว์ของ m/b ครับดูในbiosก็ไม่มีครับ ผมลองแฟลช bios ดูแล้วครับ ทั้งรุ่นที่เก่าสุดและใหม่สุดครับ ก็เหมือนเดิม ไม่ทราบว่ามันเป็นที่อะไรครับ รบกวนขอคำตอบด่วนหน่อยนะครับ ผมเพิ่งซื้อมาน่ะครับ ถ้าเกิดว่ามันมีปัญหาผมได้เอาไปเปลี่ยนตัวใหม่ทันครับภายใน 7วัน หรือว่ามันปิดฟังก์ชันได้ครับงงอ่า หรือว่ามันไม่มีบอก ครับ

ดันๆๆๆ

Comment

Working...
    X