Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม BIT ขึ้นเครื่องหมายกากบาท สีแดงอยู่หน้าไฟล์ torrent

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม BIT ขึ้นเครื่องหมายกากบาท สีแดงอยู่หน้าไฟล์ torrent

ตามรูปนะครับ.. ขอบคุณครับ

สงสัยฮาร์ดดิสก์จะจุไม่พอ

Comment

ลองตรวจสอบ Hash ดูครับ
      แต่ไม่ต้องกังวลไป ถ้าโหลดได้ปกติก็ไม่มีปัญหา

Comment

อาจจะเป็นที่Tracker มีปัญหา โหลดได้แต่ค่าอัพโหลดดาวโหลดไม่ขึ้น

Comment

Originally posted by Zool View Post
          ลองตรวจสอบ Hash ดูครับ
          แต่ไม่ต้องกังวลไป ถ้าโหลดได้ปกติก็ไม่มีปัญหา
          Hash คือไรครับ ไม่รู้จริงๆ..

Comment

harddisk จะเต็มคับมันจะ detect harddisk ถ้าไม่พอก็จะขึ้นแบบนี้แหละ(เป็นบ่อย)

Comment

Originally posted by ton_ict View Post
              harddisk จะเต็มคับมันจะ detect harddisk ถ้าไม่พอก็จะขึ้นแบบนี้แหละ(เป็นบ่อย)
              space ครับ..

Comment

ผมว่าเนื้อที่ Harddisk เหลือไม่พอกับข้อมูล Bit ที่กำลังโหลดอยู่อะครับ

Comment

Originally posted by maroon View Post
                  ผมว่าเนื้อที่ Harddisk เหลือไม่พอกับข้อมูล Bit ที่กำลังโหลดอยู่อะครับ
                  ถูกต้อง นะคร้าบ
                  ของผมก้เคยเป็น งง แทบแย่แน่ะ

Comment

แต่ไฟล์ขนาด 1.18GB HDD 50GB Freespace 35GB นะครับ.. แล้วลองดูไฟล์ torrnetอื่นๆที่กำลังโหลดอยู่ก็รวมกันแล้ว ยังไม่เกินนิครับ..

Comment

เน่าครับ กด stop แล้วกดโหลดใหม่ ทำไปเรื่อยๆจะหายเองครับ

Comment

ผมก็เคยเป็นครับ แต่ของผมเป็นเพราะ หนังพิเศษ เก็บไว้ในโฟลเดอร์ลับ ที่ล็อคไว้ด้วย Lock Folder XP ครับ บางทีที่ลืมอันล็อคโฟลเดอร์ ไฟล์ในบิทก็ขึ้นเป็นรูปกากบาทสีแดงเหมือนกันครับ
                        แต่ขอเจ้าของกระทู้นี่ ไม่รู้เป็นแบบเดียวกับผมหรือป่าว

Comment

อยู่ในโฟล์เดอร์ปรกติครับ.. แต่มันก็โหลดอยู่เรื่อบใกล้เสร์จแล้วครับ..

ปล. ได้ดูแล้วครับ... ฤดูเปลี่ยน
                          Last edited by hornetpc719; 20 Dec 2006, 09:26:44.

Comment

Comment

Working...
                            X