Announcement

Collapse
No announcement yet.

le 1620 ควรคู่กับการ์ดจอรุ่นใดดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• le 1620 ควรคู่กับการ์ดจอรุ่นใดดีครับ

ที่ไม่ทำให้เป็นคอขวดน่ะครับ

ตามกำลังทรัพย์ของท่านดีที่สุด

Comment

ได้ทุกตัวครับ Hiend ก็ OC ซะเลย

Comment

x1650 pro จาก advice 1500 บาท เล่นเกม online ได้สบายๆ

Comment

อยากเสียตังเทาไรครับ

Comment

บางท่านว่าถ้าการ์ดจอแรงกว่าซีพียู มันจะเกิดคอขวด ง่ะครับ เลยอยากทราบว่า การ์ดจอระดับใด ที่ใช้คู่กับ 1620 เนี่ย แล้วไม่ไปสร้างปัญหาทั้งระบบง่ะครับ

Comment

ยังยืนยันคำถามเดิมครับ อยากเสียตังเท่าไร ยิ่งแพงมันกยิ่งแรงครับ ไม่ว่าจะคอขวดหรือเปล่า

Comment

Working...
              X