Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องคอมของผม ใช้งาน แล้วดับ วิเคราะห์ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องคอมของผม ใช้งาน แล้วดับ วิเคราะห์ให้ทีครับ

ผมใช้ com p478ชิพ 1.8 ใส่แรมตัวละ 256 ใส่ 2 แถว การด์จอ fx5200 เพาว์เวอร์ซัพพลายเปลี่ยนใม่ อาการคือใช้ไปสักพัก บางทีก็นานไปเลย จอดับไป คีย์บอร์ดไม่ทำงาน แต่ซีพียูไฟติด ต้องปิดและเปิดใหม่ จะเป็นแบบนี้เรื่อย บางครั้งก็ไม่เป็น(ใช้ทั้งดูหนัง เล่นเน็ท)

น่าจะมีปัญหาเรื่องความร้อนของอุปกรณ์ต่างๆคับ อันไหยอันนึง

Comment

Originally posted by pangpang View Post
      อันไหยอันนึง
      อันไหยอัน เป็นไงอ่ะ หุหุ

ตาเเป้ง เล่นดีกจังน่ะ หุหุ

Comment

Working...
      X