Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับ เก็บตังค์เพิ่มได้แล้ว อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับ เก็บตังค์เพิ่มได้แล้ว อิอิ

ระหว่าง bose c2 กับ Klipsch ProMedia Ultra 2.0 ตัวไหนน่าจะดีอ่ะครับ
    มีงบ ไม่เกิน 7000 อยากได้ 2.0 หรือ 2.1 ไว้ฟัง เพลง jazz เบาๆ
    คลาสสิค ไรพวกนี้อ่ะครับรายละเอียดเสียงเยอะๆหน่อย
    ไปฟัง Klipsch ProMedia Ultra 2.0 มาแล้วก็ชอบเหมือนกัน แต่อยากฟังตัวอื่นๆด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    ข้อมูล Klipsch ProMedia Ultra 2.0
    http://www.klipsch.com/world/as/en/p...ultra-2-0.aspx

เล่น 2.1 ดีกว่าครับ พวกjbl ก็โอเค นะครับ

Comment

ถ้าเอาคุณภาพก็ Bose C2 ครับราคาไม่ตกด้วยในความคิดผมนะครับลองไปฟังเองดีกว่าครับจะได้รู้ว่าเราชอบเสียงไหน

ทางที่ดีเวลาเทสเอาเพลงที่เราชอบไปฟังด้วยนะครับ...อิอิ...

Comment

เก็บตังค์ต่อครับ แล้วก็ไปเอา Promedia gmx
        หรือเก็บอีก เป็น C3 เลย อิอิ (ล้อเล่นๆ ตัว Promedia ultra ไม่ค่อยโปร่งเท่าไหร่นะ)

Comment

เห็นด้วยกะคุณ Aeromancer ครับ ถ้ามี 7,000 เพิ่มอีก2,000 ก็ได้ Klipsch ProMedia GMX แล้วครับ เสียงดีกว่านะครับ เป็น 2.1 ด้วย ได้เสียงเบสเพิ่มขึ้นมาเยอะเลย

Comment

ท่าน Aero ครับขอบคุณมากๆสำหรับ PM นะครับ

จะส่ง PM ขอบคุณท่านหลายทีแล้ว แต่ PM Box ท่านเต็มตลอดเลย

ขอรบกวนพื้นที่ท่านเจ้าของกระทู้หน่อยนะครับ ^^"

Comment

ตอนแรกจะซื้อ Edifier e3350 แล้วหละครับ แล้วเค้าให้ลองฟัง
              Klipsch ProMedia Ultra 2.0 เสียงมันเครื่องดนตรีมันชัดขึ้นพอสมควรเลยนะครับ
              Klipsch ProMedia GMX 2.1 นี้ เจ๋งกว่า Klipsch ProMedia Ultra 2.0 อีกหรอ กริ๊ด

Comment

Originally posted by chinchin View Post
                ตอนแรกจะซื้อ Edifier e3350 แล้วหละครับ แล้วเค้าให้ลองฟัง
                Klipsch ProMedia Ultra 2.0 เสียงมันเครื่องดนตรีมันชัดขึ้นพอสมควรเลยนะครับ
                Klipsch ProMedia GMX 2.1 นี้ เจ๋งกว่า Klipsch ProMedia Ultra 2.0 อีกหรอ กริ๊ด
                GMX ก็มันมีซับช่วยนี่ครับ ช่วยเสียงร้องให้อิ่มขึ้น

Comment

แบบนี้ต้องลองฟังครับ พารากอน ชอปอยุ่ใกล้ๆกัน มีวางทั้ง คู่ เดินเข้าเดินออกเลย อิอิ

Comment

ใช่คะไปเดิน paragon นะคะมีทุกสิ่งคะ

Comment

Klipsch ProMedia Ultra 2.0 ตัวนี้เคยฟังอยู่ทีนึง เสียงดีกว่าพวก 2.1 บางตัวซะอีก ส่วนแนวเสียงคนละแนวกับ bose c2
                      Klipsch ProMedia Ultra 2.0ตอนนั้นมีคนหิ้วมาขาย 4000เองจ้า

Comment

Originally posted by torres View Post
                        ท่าน Aero ครับขอบคุณมากๆสำหรับ PM นะครับ

จะส่ง PM ขอบคุณท่านหลายทีแล้ว แต่ PM Box ท่านเต็มตลอดเลย

ขอรบกวนพื้นที่ท่านเจ้าของกระทู้หน่อยนะครับ ^^"
                        ขออภัยครับ ขี้เกียจลบ + pm มาก็เยอะ เลยเต็มบ่อย ^^

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                          ขออภัยครับ ขี้เกียจลบ + pm มาก็เยอะ เลยเต็มบ่อย ^^
                          ครับผม

Comment

Working...
                          X