Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเพิ่มmap ในเกมส์Generals Zeroครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเพิ่มmap ในเกมส์Generals Zeroครับ

ผมดาวน์โหลด map มาครับแต่ไม่รู้มันเพิ่มกันยังไง อยากลองเล่นmapอื่นบ้าง เพื่อนๆมีใครพอจะรู้บ้างช่วยบอกหน่อยครับ เอาแบบระเอียดเลยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ใน My Documents ของเครื่องเรา มันจะมีโฟลเดอร์ของเกมส์อยู่ ก็เอา Map ที่โหลดมา ไปไว้ในโฟลเดอร์ในนั้นครับ

เวลาเลือก Map ในเกมส์ ที่แถบข้างบนสุดของ Map ก็จะมีให้เลือกว่า เป็น Official Map คือ Map เดิม ๆ กับ Unofficial Map

ที่โหลดมาใหม่ ก็ อยู่ใน Unofficial Map ครับ หรือแผนที่อย่างไม่เป็นทางการนั่นเอง

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

โหลดเว็บไหนอ่ะครับผมที

Comment

Working...
        X