Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ASROCK WOLFDALE เหมาะกับ e8200 และ e7200 ใหมครับ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ASROCK WOLFDALE เหมาะกับ e8200 และ e7200 ใหมครับ ++

อยากได้ บอร์ด ถูก ๆ ครับช่วยแนะนำหน่อย ไม่เกิน 2000 ขอบคุณครับ

ใช้ได้ครับ ถูกจริงๆ พันนิดๆเอง

Comment

ถ้าคิดเล่นเซ็ตประหยัด ก็ไม่ลองจับ cpu ในระดับที่เหมาะสมกับบอร์ดด้วยหละครับ
      น่าจะเข้าท่ากว่านะ....

Comment

E2xxx + บอร์ดตัวนี้

เหมาะสมกันดี

Comment

ขอบคุณท่านเทพทั้งหลายครับ อยากถามอีกหน่อยว่า MB อะไรเหมาะกับ E7200 ครับเอาไม่แพงมากครับขอบคุณ

Comment

P5K 3,790 ก็ได้ครับ หรือถ้างบเยอะกว่านั้นก็ DFI LANPARTY DK P35-T2RS 5,400บาท

Comment

ชื่อรุ่นก็บอกแล้วครับ "WOLFDALE"

Comment

Working...
              X