Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับ เกี่ยวกับ x1650pro AGP8X

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับ เกี่ยวกับ x1650pro AGP8X

จั้มเปอร์(สีเหลือง)ใกล้ๆกับขาเสียบไฟพัดลมใช้ทำอะไรคับ

มีรูปคับ

ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะคับ หรือใครมีการ์ดรุ่นอื่นที่มีจั้มเปอร์ก็ช่วยๆบอกหน่อยคับ

เคลียร์ BIOS VGA รึปาว
    เวลา oc แล้วเดี้ยง นะ
    Last edited by TWK.; 4 Jun 2008, 15:45:21.

Comment

ระบบสี ntsc หรือ pal เป่า

Comment

สำหรับต่อไฟพัดลมที่มี3ขาครับ

Comment

สัญญาณ TV-Out 2 แบบ อ่ะ NTSC กับ PAL

Comment

แล้วมันปรับยังไงหรอครับ?

Comment

ถอดจั้มเปอไปเสียบ ขวา-กลาง หรือ ซ้าย-กลาง
              เพราะว่าสัญญาณ TV มันมีสองโซนครับ คือ NTSC กับ PAL
              NTSC ใช้แถวอเมริกา
              PAL ใช้ในยุโรปและเอเชีย
              ถ้าไม่ยกไปอเมริกาก็ไม่ต้องปรับครับ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                ถอดจั้มเปอไปเสียบ ขวา-กลาง หรือ ซ้าย-กลาง
                เพราะว่าสัญญาณ TV มันมีสองโซนครับ คือ NTSC กับ PAL
                NTSC ใช้แถวอเมริกา
                PAL ใช้ในยุโรปและเอเชีย
                ถ้าไม่ยกไปอเมริกาก็ไม่ต้องปรับครับ
                ขอบคุณมากๆครับ ^^

Comment

Working...
                X