Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นpes higt แบบลื่นๆต้องเปลี่ยนไรมั้งคับช่วยหน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นpes higt แบบลื่นๆต้องเปลี่ยนไรมั้งคับช่วยหน่อยนะคับ

เล่นpes 2008 แล้วปรับhigt มันแอบกระตุกคับ ตอนลูกset play แถวหน้ากรอบเนี่ยคับ ตัวพากระตุกเลยแต่ไม่มากนะ ผมอยากถามว่า อะไรในเครื่องผมที่ยังขาดอยู่
    p...631 3.0G bus 800
    ram 2G bus 400
    vga spark 8600gt u600 600/1400 256mb
    psu 420 w แบบติดมากับเคสนะคับ
    แร้วก็เปิดโปรแกรมjet audio ฟังเพลงด้วย
    อยากรู้อ่ะคับว่าเครื่องผมมันขาดอะไร อยากเล่นลื่น ๆ ขอบคุณนะคับ เพิ่มให้แระนะคับ
    Last edited by liverpool623; 4 Jun 2008, 16:09:56.

vga spark u600 600/1400 256mb
    คือ 8600GT ไช่ไหมคับ
    ถ้าไช่ก็ลองลากการ์ดจอเรยคับ

Comment

ลากไม่ได้ พอapplyแร้วค่ามันกลับไปเป็นเท่าเดิมอ่ะคับ

Comment

ลากเยอะเกินไปป่าวคับท่าน เรยไม่ไปนะ
        แต่ว่า 8600GT ปกติก็ไม่กระตุกนี่นา

Comment

เป็นที่ตัวเกมส์ละ โหลดแพทใหม่มาลงสิ เกมส์นี้กินสเป็คน้อยสุดๆ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
            เป็นที่ตัวเกมส์ละ โหลดแพทใหม่มาลงสิ เกมส์นี้กินสเป็คน้อยสุดๆ

เท่าที่รู้มามันก็กินหนักเหมือนกันนะครับ กินสเปคกว่าพวก NFS-Carbon อีก
            เพราะเครื่องเดียวกันของผมลง NFS-Carbon ได้ แต่ลง PES2008 ไม่ได้(ไม่รู้เกี่ยวกันป่าว..)

Comment

ลองใช้พวกcore2duoช้วยฉุดพลังการ์ดจอดีไหมครับ ใช้เมนบอร์ดรุ่นไรอยู่อะครับ

Comment

สเปคผม มันไม่ตุกอ่ะ แต่รู้สึกแปลกๆ เหมือนกัน เหมือนมีอะไรเลื่อนผ่านจอลงมาเป็นเส้นยาวตามขวาง
                (จะเข้าใจไม๊นิ เหอๆ)

Comment

ติกเครื่องหมายถูก หน้า wait for vsync ครับ ไอที่เป็นเส้นๆตามจอจะหาย

Comment

Working...
                  X