Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gtxของ galaxy ดีไหมครับเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800gtxของ galaxy ดีไหมครับเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ

....

ดี เพราะมานก็ออกมาจาก โรงงานเดียวกัน (ตัวrefนะ) อีกอย่างถูกกว่ากันตั่งเยอะ

Comment

ใช่อยู่ครับ
      ยังไม่เคยเจอปัญหา

Comment

ดีครับ เพราะออกมาจากโรงงานเดียวกัน Bord, chip
        แล้วแต่ละบริษัทก็เอามา Screen logo เป็น แบรนด์ของตัวเอง
        ส่วเรื่องราคาเป็นค่านิยมและการทำการตลาดของแต่ละบริษัทครับ
        อันนี้ผมพูดจากประการที่เคยทำงานในโรงงานอุตสาหกรรมนะครับ

Comment

Working...
        X