Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับไมค์ของ บอด ASUS M2N ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับไมค์ของ บอด ASUS M2N ครับ

คือไมค์มันไม่ดังอะครับบางทีมันก็ดัง ผมก็เซตถูกต้องแล้วลงไดร์เวอร์เสียงใหม่ก็ลองแล้ว ลองเปลี่ยนไมค์ก็แล้ว ทำจนไม่รู้ทำไงแล้วอะครับผมเลยลองรีสตาดคอมเล่นๆแบบไม่รู้ทำไงประมาณ 4-5 บางทีมันก็ดังอะครับ งง มาก ไม่รู้ว่ามันเป็นที่เสียงออนบอดหรือเปล่าครับ เป็นทั้งร้านเลยอะครับ 10 เครื่องเลยครับ ใครมีวิธีแก้ไข้ยังไงบอกผมทีนะครับ
Working...
X