Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ GF8500 ของอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ GF8500 ของอะไรดีครับ

อยากเปลี่ยนการ์ดจอ จาก GF7600 เล็ง 8500 ไว้ครับ

เอาไว้เล่น Game Online ธรรมดาทั่วๆไป อยากให้ช่วย

แนะนำหน่อยครับ หรือว่าเป็นรุ่นอื่นก็ได้นะครับ ATI ก็ได้

ขอราคาด้วยครับ ลืมบอกไป PCI ครับ

เอามั้ยครับผมขายให้ gf8500gt

Comment

7600GT ไป 8500GT ผมว่ามัน down ลงนะครับ 8500 GT ไม่ค่อยมีคนเล่นกันครับ จะเล่นไปเล่น 8600 GT เลยครับ

Comment

8600GT ดีกว่าเยอะครับ

Comment

8600 gt 3000ก่าบาทครับ

Comment

มีงบให้เท่าไหร่ล่ะครับ? จะได้แนะนำกันได้ถูก

Comment

GF8600GTบ้างยี่ห้อมือ1ราคา2พันกว่าแล้ว

Comment

เออนี่ATI 3850 ไม่ใช่ตัวOC ของ พาวเวอร์คลู นี่เท่าไรอ่าครับ

แล้วร้านไหนในพันทิพย์ที่ขายของแบร์นพาวเวอร์คลูมั่ง

Comment

กระโดดข้าม 8500 มาอีกหน่อยงับ
                  ไม่งั้นมีหวังขาดทุน....

Comment

8500GT เสียตังอย่าซื้อเลย ได้ฟรีเอาไปเถอะ...แต่ทุกวันนี้ผมก็ใช้ 8500GT อยู่น่ะ
                    มีไว้ใช้ แก่ขัดไปพลางๆ แต่พลางๆมาปีกว่าๆและ เศร้า.....

Comment

เฉพาะเดิมๆ 7600GT มันก็แรงกว่าแล้วนะนั่นน่ะ
                      ยังไงลองดู 8600GT ดีกว่านะ ราคา 3000 ต้นๆ
                      ถ้าเอาของ forsa ละก็ได้ แรมมาถึง 1 G เลยนะท่าน แถม ประกัน LT ด้วย (DDR2)
                      เพราะตัวนี้ผมก็เลือกใช้อยู่ที่ทำงานครับ เพราะเห็นแรมเยอะดี (ไม่ได้เล่นเกมส์)

Comment

เพิ่งไปซื้อ 8500GT มาครับ ที่ร้าน J.I.B ,ราคาก็ 1,750 บาท ประกัน 3 ปี

คอร์ 500 เมม 800 DDR2 256M ยี่ห้อ Gigabyte รุ่นซิงค์ใหญ่ไม่มีพัดลม

ปล.เพาเวอร์ซับพลาย ต้อง 450 W นะครับ ถึงจะติด T_T

Comment

Originally posted by pong747 View Post
                          ถ้าเอาของ forsa ละก็ได้ แรมมาถึง 1 G เลยนะท่าน แถม ประกัน LT ด้วย (DDR2)
                          เพราะตัวนี้ผมก็เลือกใช้อยู่ที่ทำงานครับ เพราะเห็นแรมเยอะดี (ไม่ได้เล่นเกมส์)
                          จริงอยู่ที่ประกัน LT แต่การ์ดจอรุ่นต่างมันเลิกผลิตไวนะครับไม่ถึงปีมันก็เลิกแล้ว

Comment

7600 แรงกว่า 8500 นะท่าน
                            ไม่ว่าจะเป็น 7600gs 7600gt ถึงแม้จะเอาตัวแรงที่สุดของรุ่น 8500GT มาสู้ก็แรงได้ไม่เท่าแน่นอนครับ

Comment

Working...
                            X