Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัดเล่นเกมบนวิสต้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัดเล่นเกมบนวิสต้า

ผมเล่นเกมนี้บนวิสต้าแล้วมีปัญหาครับ(Soldier of fortune payback)คือเครื่องกระตุกจนเล่นไม่ได้ครับแต่บนXPไม่เป็นไรภาพจะเริ่มช้าลงจนเป็นพื้นสีดำครับแนะนำผมหน่อย
    E6320 1.8 GHz
    Gigabyte P35DS3P
    Kingston 1*2 GB 667
    Seagate 250 GB
    GALAXY 8600 GTS
    DTech 650 W
    Microlab 5.1 M1300
    Asus DRW-2014L1T
    Samsung 940 BW
    Last edited by p35ds3p; 4 Jun 2008, 19:08:07.

ใช้ภาคใหม่ล่าสุดป่ะ ผมเคยเล่นแล้วไม่มีปัญหานะ ลง vista นานยังอ่ะ ลองเปลี่ยน driver การ์ดจอดูก่อนสิ

Comment

ลงมาเล่นได้2-3ครั้งเป็นปัญหาเดียวกันหมดเลยครับไดร์เวอร์169.28_forceware_winvista_32bit_english_new_version

Comment

อ๋อนายเพิ่งลง vista ใช่ไหม เห็นที่ห้อง software นายลง DX9 ไปด้วยแล้วอัพเดท window ให้ครบดูก่อนนะ

Comment

ขอบคุณมากนะครับคุณballmakotoคือผมลงเล่นหลายครั้งผมแก้ปัญหา2อย่างนี้ไม่ได้ครั้งนี้เป็นครั้งที่4ครับและผลที่ออกมาก็เป็นอย่างที่เห็นนั้นละครับแต่บางเกมเล่นได้ปกติครับเช่น ghost recon ภาคใหม่สุดและ PES 2008 กลับเล่นได้ปกติครับ

Comment

Working...
          X