Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมปรับความสว่างหน้าจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมปรับความสว่างหน้าจอ

โปรแกรมปรับความสว่างหน้าจอ มีใครพอจะมีไหม

ขอบคุณมา ณ โอกาศนี้

ก็ใช้ปรับที่ตัวเครื่องก็มีนี่ครับ

Comment

ของผมซื่อมือ2มารุ่นเก่าหน่อย เลยไม่รู้ว่ากดปรับกันที่ไหน

Sony VAIO PCG-SRX3F/BD 650 MHZ

Comment

พอจะมี โปรแกรมปรับความสว่างหน้าจอ

หรื่อใครที่รู้ว่าเค้ากดกันที่ใหน ขอความกรุณาหน่อย

Comment

รอคับรอ รอเทพข้างล่างมาตอบ เอิ๊กๆๆ

V
          V
          V
          V
          V
          V
          V
          V
          V

Comment

รอคำตอบจากคนดีดี

Comment

รอคำตอบจากคนดีดี

Comment

ลองเข้าไปดูห้องvaio ให้ชาวvaio ช่วยดูดีไหมครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=190341

Comment

ถ้าผมจำไม่ผิดนะ

มันต้องลงโปรแกรมควบคุมของมันซะก่อนอ่ะครับ

ถึงมันจะปรับความสว่างได้

ประมาณตัว OSD ของมันอ่ะครับ

Comment

Working...
                  X