Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านคิดว่าสเป็คแบบนี้ กับ 7900GS เหมาะกันไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านคิดว่าสเป็คแบบนี้ กับ 7900GS เหมาะกันไหม?

CPU E1200
    M/B GA-EP31-DS3L
    Kingston 1G. x2
    PSU 500W.
    จะถอยการ์ดจอมาพรุ่งนี้แล้ว อยากขอความเห็นว่า เอาดี หรือไม่เอาดี?
    และมีคนแนะนำให้เปลี่ยนเป็นแรมยี่ห้อ Geil คิดว่ามันดีกะสเป็คแบบนี้มั้ย??
    งง มึน ตึ้บ!!

สเปก ระดับกลางๆๆๆ แค่นี้ พอแล้ว ครับ แรมตั้ง 2 กิ๊กละ 7900 gs หรือ gt ก็ได้ แต่ถามหน่ยอ ซื้อ 7900 gs มาเท่าไรครับ

Comment

OC CPU หน่อยครับ

Comment

แรงแบบ คุ้มค่า เงิน ดีครับ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
          แรงแบบ คุ้มค่า เงิน ดีครับ
          สุดท้าย ท่านก็เริ่มเล่น Hardware หนักขึ้นเรื่อยๆ

Comment

การ์ดซื้อมา2200บาทครับ มือ1 สั่งซื้อเอา
            อีกอย่าง ผมOCม่า เป็นนะ ฮ่าๆ>_<

Comment

Originally posted by Alteizen View Post
              การ์ดซื้อมา2200บาทครับ มือ1 สั่งซื้อเอา
              อีกอย่าง ผมOCม่า เป็นนะ ฮ่าๆ>_<
              สั่งที่ไหนครับ ถูกจัง แต่มือ 1 มันไม่มีแล้วนะครับ

Comment

Comment

ราคาถูกมากมาย

Comment

8686868686

Comment

เย้ยยยย จริงดิ มือหนึ่ง 2,200.- *0*

Comment

Originally posted by ptt View Post
                        ราคาจากไหนครับ มองไม่เห็น Url อ่ะครับ เลยไม่ทราบ

Comment

ผมว่า ราคาน่าจามาก www.hwhinter.com/price.php นะครับคุ้น ๆ

Comment

Working...
                          X