Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เเผ่นเทสเสียงเบสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เเผ่นเทสเสียงเบสครับ

อยากได้มาเทสเสียงเบส ใครมีเเนะนำหน่อยครับ
    หรือหาโหลดได้ที่ไหนครับ อยากได้มาก

The Sound of Tuning ของ VA อะครับ ที่เอาเค้าเปิดกันงานรถยนต์

ลองๆหาดูครับ มะงั้นยังไง pm มาก็ได้ครับ - -" เด๋วว่างๆส่งไปห้าย

Comment

ผมขอด้วยคนได้ไหมครับ คิคิ

Comment

nut.ta.g@hotmail.com
        ครับ

Comment

ขอด้วยอีกคนนะครับ

Comment

รบกวนขอด้วยคนนะครับ กำลังอยากลองฟังความถี่ต่ำๆจากSubแบบเต็มๆดู
            เผื่อไว้สำหรับการปรับ Cut off frequency ให้เหมาะสม
            ขอบคุณครับ

Comment

ไม่งั้นก็หา ThaiTaNium มาเทสก็ได้ ขอเป็นชุด Thaitanium - Thailand's Most Wanted

รับลองแบสเป็นลูกๆ จนแทบหรีเสียงเบสไม่ทัน

ต้องเป็น 320kbps นะครับถึงจะขับเสียงเบสสะใจ (ปล.ถ้าได้ file เป็น Flac ยิ่ง ตึบๆครับท่าน )
              Last edited by xreanover; 5 Jun 2008, 02:49:53.

Comment

herodavilman@hotmail.com

เอาด้วยคนคร๊าบบบ

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by NICKKIEZ View Post
                    The Sound of Tuning ของ VA อะครับ ที่เอาเค้าเปิดกันงานรถยนต์

ลองๆหาดูครับ มะงั้นยังไง pm มาก็ได้ครับ - -" เด๋วว่างๆส่งไปห้าย
                    ------------------------------------------------------
                    งานเข้าเลย คุณ NICKKIEZ

Comment

ขอด้วยค่ะ เอาLink มาแจกเลย

Comment

Originally posted by pinkytao View Post
                        ¢Í´éǤèÐ àÍÒLink ÁÒᨡàÅÂ
                        ต้องขอทางpmครับ แจกตรงๆ ซวยเอา

Comment

ไม่ต้องโพสเมลล์ไว้นะครับ pm มาเฉยๆก็ได้คร๊าบบบบบบ -...-"

จริงๆมันมีอีกหลายอย่างที่เทสได้นะครับ - -"

ตัวอย่างเช่น Title ของ

EYEL E SS ของ Slipknot

Twisted transistor ของ Korn <<<= เอาไว้ Cut off frequency ได้ดีเลยล่ะเพลงนี้

ส่วน Satellite นี่ Title Jaded ของ Aerosmith ก็ได้ครับผม

Distrotion ก็ Title Not listening ของ Papa roach ก้พอไหวอยู่ครับ

แต่ยังไงก็หาแผ่นเทสจะสะดวกสบายกว่า แห๊ะๆ มันจะครบถ้วนกว่าจริงๆน่ะครับ

Comment

ท่านใดที่ได้ไปแล้ว ช่วยส่งต่อด้วยนะครับ

ส่วน Link เมื่อกี้มี pm มาว่าโหลดไม่ได้ แต่ผมเช็คแล้ว มันยังโหลดได้นี่นา???

Comment

ผมแนะนำหาแผ่นนี้คับ "Music Of Grand Canyon" เสียงเบสมีให้ท่านลองฟังอย่างจุใจ

Comment

Working...
                              X